เพื่อนๆรู้สึกภูมิใจไหมคับว่า กว่าจะหาของเเต่งได้เเต่ละชิ้น มันเเพงเเละหายากขนาดไหน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SPEED R, 24 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เพื่อนๆรู้สึกภูมิใจไหมคับว่า กว่าจะหาของเเต่งได้เเต่ละชิ้น มันเเพงเเละหายากขนาดไหน
    บางคนชอบ Type R บางคน MUGEN บางคน SPOON มาออกความคิดเห็นกันดีกว่าคับเพื่อนๆ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ต้องการจะบอกว่า ให้เพื่อนๆมาแสดงความคิดเห็นว่าของชิ้นไหนหายากและภูมิใจสุดๆหรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่ ของผม ก็คือ ทุกๆอย่างในรถเลยครับ 5555+ เงินทั้งน้านนนนนนนน

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อด้วยครับ บางอย่างสภาพสวยๆ หายากและแพงจริงๆครับ แต่ไม่รู้ทำไม ทั้งที่ขยันทำงานเพื่อจะซื้อของแต่ง บางครั้งอดซื้อของอย่างอื่นดีๆ(เสื้อผ้า ของใช้) แต่มีความสุขทุกครั้งที่ยืนดูรถตัวเอง อย่างไม่เสียดายเงิน

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    แต่งมา 5 ปีรถยังไม่ครบเลย -*-

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    หร๊าาาา พี่ = ="

6. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ตอนนี้เข้าใจแจ่มแจ้งเลยคับ กิบแกลบแบบสุดๆอ่ะ
    สงสัยต้องกู้เงินลุง อิอิ

7. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    มันคือความภาคภูมิใจนะ รถหล่อมากกก ก้อเจ็บมากกก

8. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ใส่มันเข้าไปเรื่อยๆครับของแต่ง เดือนไหนเหลือเยอะก็ใส่เยอะ เดือนไหนเหลือน้อยก็หยุด ฮาๆ

แล้วก็มาม่าเป็นอาหารหลักไปครับ ....T_T

9. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ไปเรื่อยๆ อยากทำอะไรก็ทำ ตามอัตภาพค่ะ:)

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แต่ละพัน แต่ละหมื่น ที่ลงไป มันเป็นความ ภูมิใจ ทั้งนั้น
    มีแต่พวกเรา ที่รู้ๆกัน บางทีอยากอวดที่บ้านว่ามัน เจ๋ง แค่ไหน
    แต่ก็ทำไม่ได้ เพราะเค้าไม่ หนับหนุน

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สุดวะ คนที่เข้าใจกันก็เข้าใจกันอยู่ดี จริงไหม เบส โดนมากๆ

12. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    อันนี้สุดจิงอะรัยจิง

13. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    แต่งรถไม่มีที่สิ้นสุดคับ ต้องแต่งเมียสุดตามพี่เบ็กไปติดๆ

14. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    กระจังหน้า TypeR 99 แรงสุดๆ

15. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มะรู้งับพอดีรถผมเดิมสนิท

16. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ของผม หายากสุดคือตังค์มาซื้อของแต่งรถ

17. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    แต่งกันทำไมหนักหนาลองเอาเงินที่แต่งรถไปให้แม่สิภูมิใจกว่านี้เยอะ
    ]ยกตัวอย่างเช่น
    แม่ครับวันนี้ผมซื้อโช๊คให้แม่ แล้วยื่นเงินให้แม่สามหมื่น
    แม่ครับเดือนนี้ผมทำเครื่องเต็ม แล้วยื่นเงินให้แม่สักเแสนห้า
    ลองเอาไปทำกันดูนะ ฮิฮิ

18. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0

เคยแต่ แม่ครับวันนี้เป๊ปซื้อโช้คใหม่ ขอตังแม่สามหมื่น
    แม่ครับวันนี้เป๊ปทำเครื่องเต็ม ขอตังแม่แปดหมื่น อิอิ

19. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เดือนไหนไม่แต่งรถ มันหงุดหงิดยังงัยก็ไม่รู้
    บางที...แค่เปลี่ยนจุ๊บลมก็ยังดีน่า..55

20. G Type R

3,607
    99
    0
    สุดวะ ที่สุดนี่คือกล้าพูดเนอะ :D:D

21. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ถ้าผมไม่หลายใจ เปลี่ยนกลับไปกลับมา คงมีของในรถเยอะกว่านี้อีกมาก

ส่วนมากจะขายแล้วทำใจไม่ได้ ไปซื้อกลับมาอีกชิ้นราคาแพงกว่าที่ขายตลอด หลายชิ้นด้วย -__-

22. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ตาอ๋อแกคิดได้ไงวะ 555 ยอม

ปล. แม่คับหนูอยากได้เมีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้