100,000 Km...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BIGBOSS_ANNY, 26 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    พอดีรถจะแสนโลแล้วคับ...เลยอยากทราบราคาค่าใช้จ่ายในการตรวจเช็ก ทั้งอู่นอก ทั้งศูนย์ มีคัยพอจะรู้บ้างคับ ผมจะได้เตรียมตังแต่เนิ่นๆ ขอบคุณครับ!!! :eek:

2. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ทำไมวิ่งน้อยจังเลยครับ ของผมปาไป 2 แสนกว่าล่ะ -*-
    ที่มีเปลี่ยนก็ สายพานไทมิ่ง ลูกลอกสายพาน สายพานเส้นอื่นๆ
    น้ำมันเครื่อง กรองน้ำมัน ในเบื้องต้นคร่าวๆ รอคนอื่นมาชี้แจงละเอียดให้อีกทีนะคับ

3. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    เครื่องกูทำไมไม่เคยถึงแสนสักที เง้อ

4. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ส่วนมากจะจอดอ่ะคับ 555+ น้ำมันแพง...

ออกเฉพาะงานที่จำเป็นจิงๆ ^_____^

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ผมรถก็เพิ่งแสนโลไป ที่เปลี่ยนๆก็ สายพานไทมมิ่ง ลูกรอก สายพานอีก 3 เส้น และก็ ของเหลว อะครับ

แต่ผมก็ยังไม่ได้เปลี่ยน 555+

6. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    เหมือนเป๊ปเลยคับพี่ >^<

7. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ดีกันจังเลยนะคับแต่ล่ะคน น่าอิจฉาแทน *0*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้