สวัสดี คับ พี่ ๆๆ ทุกๆๆ ท่าน ผม น้องใหม่คับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย benzburapa, 26 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzburapa

benzburapa New Member Member

11
    0
    0
    555 กว่าจะได้ เจอ คลับ หามานาน เหลือเกิน คับ :cool: ผม ขอมาเป็น ส่วน 1 ของ คลับ ด้วยนะคับ ผมไม่ค่อยเป็นรถซักเท่าไรแต่ชอบ ตาโต มานาน และ ให้ พี่ๆๆ ช่วยแนะนำ ด้สยนะคับ:teeth: ผมชื่อ เบนซ์ คับ อายุ 22 อยู่ กทม ดอนเมือง คับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

2. benzburapa

11
    0
    0
    ไม่เห็นมีใครเข้ามาหาผมเลยอะ แง แง แง

3. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    วันเสาร์น่ะครับ สงสัยคงไปเมากานอยู่อ่ะม้างครับ ;);) ยินดีต้อนรับครับ เอาตัวลูกชายมาแนะนำมั่งก็ดีนะครับ ขอยลโฉมหน่อย ;););)

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ยินดีต้อนรับ

5. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ยิดดีต้อน รับด้วยคน ครับ .... อวดโฉมลูกชายหน่อย ครับปม

6. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยินดีครับ อย่าลืมเอารูปลูกชายมาให้ชมบ้างนะครับ
    อยู่ดอนเมืองเหมือนกันขับผ่านจะได้ทักกันครับ

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ อยากเห็นรูปด้วยคน

8. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    สุขสันต์ วันเกิดคับ......555 เฮ้ยยยย...ยินดีต้อนรับคับ....

9. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    หวัดดีครับ เอารถมาให้ดูด้วยดิครับ เผื่อเจอกันจะได้ทักได้

10. benzburapa

11
    0
    0
    รถผม ยัง เดิมๆๆ อยู่ อะคับ ขอเวลา ซักนิด จะไป หาพวก พี่ๆๆ แน่นอนคับ ขอ เป็น เจ้ามือ นะคับ อิอิ

11. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    รู้ตัวป่าวว่าพูดอะไรออกมาค๊าบบบบบ

เป็นเจ้ามือคลับนี้ถึงกับหมดเนื้อหมดตัวกันเลยนะค๊าบบบบบบบบบ 555

12. benzburapa

11
    0
    0
    ผมคิดว่า พวก พี่ คง ไม่ใจร้าย ขนาดนั้น หรอ คับ -.- หาร กัน ก็ ได้ นะ อิอิ

13. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    แจ่มครับ เด็กดอนเหมือนกัน

14. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    สวัสดีครับ

15. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เอารูปรถมาลงสิครับ เดี๋ยวพี่ๆ เขาจะได้จัดของแต่งชุดใหญ่ให้ เตรียมเงินไว้เลยครับ 555

16. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ :)

17. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    โดยเฉพาะพี่คนนี้เลยครับใจดีมากๆ อยากได้อาไรบอกพี่เค้าเลยครับ เค้าใจดีแจกฟรีตลอดครับ ;););) แต่มีข้อแม้ว่าต้องใช้ net TOT เท่านั้นนะครับ ;);););)

18. benzburapa

11
    0
    0
    รถ ผม สี ทอง ใส่ แม็ก ไรดีคับ สี อะไร สวย ขอบคุน คับ

19. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ใช่น้องที่โทรมาหาพี่ป่าว ยินดีต้อนรับครับป๋มมม

20. benzburapa

11
    0
    0
    ใช่ คับ ผมเอง ให้ คำแนะนำ บ้างนะพี่

21. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ใกล้ ๆเรย ดอนเมือง

แวะมานั่งเล่นกันก่อนก็ได้น่ะครับ

22. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    รถสีทองใส่แม็กสีขาวคับ ใส่ TE37 หรือ P1 ก็ได้ ขอบ 16 กำลังแจ่ม

23. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ไม่น่าไปห้ามน้องเค้าเลย......(ล้อเล่นครับ)
    ยินดีต้อนรับครับ...มีมีทติ้งก็แวะมานะครับ ล่าสุกก็กำลังจะเริ่ม อ่านได้จากกระทู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้