ใครเบื่อเมียมั้งครับ มีวิธีครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย chang, 8 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เบื่อเมีย เรามีวิธี

1. มันอยากกินอะไรซื้อให้มันกิน
    จนมันคอเรสโตรอลสูง ไขมันอุดตันในเส้นเลือดเดี๋ยวไม่เกิน 50 ปีมันก็ตาย

2. มันอยากได้เครื่องเพชรก็ซื้อให้มัน
    พอแสงเพชรมันสะท้อนเข้าตามันมากๆเข้า เดี๋ยวตามันก็จะบอด
    พอมันตาบอดแล้วเราก็เอามันไปทิ้งที่ไหนก็ได้
    มันหาทางกลับบ้านไม่ถูกแล้ว

3. มันชอบรถก็ซื้อให้มัน ยิ่งแพงๆยิ่งดี เครื่องมันแรงดี
    มันจะได้ขับเร็ว ๆ ความเสี่ยงสูง

4. มันอยากไปเที่ยวไหนก็พามันไป
    ต้องมีซักที่แหล่ะที่มันพลาดเดินล้มหัวฟาดพื้นตายได้

5. งานบ้านอย่าไปให้มันทำ เราต้องแย่งมันทำให้หมด
    ไม่เปิดโอกาสให้มันได้ออกกำลังกาย
    เดี๋ยวมันก็ไม่แข็งแรง แล้วมันก็ตายเอง

6. ต้องพาเมียไปหาหมอบ่อยๆ
    ดูดิคนไม่ค่อยไปหาหมอไม่ค่อยเป็นไรหรอก
    คนที่ไปหาหมอบ่อย เดี๋ยว ๆ ก็ตายแล้ว

7. เงินเดือนออกมาเท่าไหร่ให้มันไปให้หมด
    ใครๆก็รู้ว่าเงินน่ะเป็นท ี่สะสมเชื้อโรคสารพัด
    เราแกล้งเอาเชื้อโรคให้มันเก็บไว้เดี๋ยวมันก็เป็นโรคตาย
    เราเองไม่ต้องเก็บเชื้อโรคไว้ สุขภาพแข็งแรง..เย้

8. ปลูกบ้านหลังใหญ่ๆให้มันอยู่ กว้างๆยิ่งดี
    เวลาจะเดินจากห้องนั้นไปห้องนี้ทีมันจะได้เหนื่อย เผลอ ๆ
    อาจหอบตายระหว่างทางได้

9. เช้า-เย็นกราบมันทุกวัน มันจะได้อายุสั้น

10. รักเมียให้มากๆ
    ไม่เคยได้ยินเหรอ ที่ใดมีรักที่นั่นมีทุกข์
    พอมันทุกข์มากๆมันก็ตรอมใจตายเอง

เอามาให้อ่าน ฮาๆ อ่ะครับ หลายๆ ท่านอาจได้อ่านมาแล้ว ก้อ ขอโทษด้วยที่ซ้ำอ่ะครับ :D:D:D:D:D

2. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    555+ ปลงแล้วเหรอครับ อิอิ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ชื่อกะทู้น่ากัว

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมรักเมียทุกวันครับ :)

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เมียเจ้าช้างน่ารัก มันไม่มีเบื่อหรอกกกกก

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    คน โสด ไม่มีปัญหา
    สบายใจ อิอิ

7. chang

4,985
    57
    48
    ป๋า นี่ปากหวานตลอด 555
    มีแต่คนอิจฉา พี่โอ๋ อ่ะ

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    โสดเหมื่อนประธานเลย อิอิ

9. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    เอ๊ะ !! .... ยังไง..

10. benz2096

88
    0
    0
  11. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    55555555

ไอ้ช้างกัวเมีย

12. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ตั้งกระทู้ว่า......เบื่อเมีย
    ตอนนี้เพื่อนว่า......กลัวเมีย
    ในเมื่อมันไม่ดี ก็อย่าไปมีมัน
    มีผัวดีกว่า 555

13. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ทั้งเบื่อทั้งกลัวเมียเปล่าช้าง

14. benz2096

88
    0
    0

ใครทำเป็นบ้าง อิอิ

15. chang

4,985
    57
    48
    จริงเปล่าพี่ งั้นต้องรีบหา เด๋วเหงา อิ อิ :D

ทั้งรัก ทั้งเอนดู ต่างหาก อิ อิ :)

มีผัววววว ว๊ายยยยยยยยยยย พี่ !!!!!!

ทั้งรัก ทั้งหลง เลยคร๊าบบบบบบ ไม่ยอมแพ้ พี่แน่นอน :D

16. chang

4,985
    57
    48
    555 +++++!!!! อันนี้ เรียกว่าไรดี :D:D:D:D

17. benz2096

88
    0
    0
    แบบนี้เขาเรียกว่าเกงใจเมียครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้