เออขอโทษนะครับผมไม่ได้พิศวาสเวปนี้หรอกครับ เลยไม่ได้สมัครล๊อคอิน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nat_jza31, 29 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    ขอบ่นหน่อย อยู่มาจะสิบปีแล้ว โดนแบบนี้ครั้งแรก

การที่ผมไม่ไปขายสินค้าในเว็บเค้า ผมผิดด้วยหรอ

ไม่ซื้อแต่มาป่วน ขายให้ถูกๆ ก็ไม่ซื้อ ต้องการอะไรจากผมนะ

หงุดหงิดใจจังเลย

http://racingweb.net/forums/showthr...่รั่ว-ไม่ซึม?p=11984492&posted=1#post11984492

ขอระบายหน่อยครับ

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  2. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    ไอ้พวกนี้ น่ารำคาญ คับ ผมเห็นมาเยอะแล้ว เราจะขายตั้งราคาเท่าไหร่มันก้อเรื่องของเรา จะถูกจะแพง ก้อไม่จำเป็นต้องมาโพสว่ากัน ผมว่ามันเป็นสิทธิส่วนบุคคลนะครับ เรื่องการตั้งราคา ถ้าผู้ซื้อรับได้กับราคาที่ตั้งก้อซื้อกันไป ถ้ารับไม่ได้ก้อไม่ต้องซื้อก้อแค่นั้น อย่ามาโพส ของเค้าแพงอย่างโน้นอย่างนี้ ผมว่ามันไร้ซึ่งมารยาทมากๆ ครับ

3. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    สังคมออนไลน์เดี๋ยวนี้มันก็เป็นแบบนี้แหละครับ เก่งแต่คีบอร์ดเดี๋ยวนี้มันมีเยอะครับ ทำใจกันไปครับ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ทำใจครับ ผมก็เจอบ่อย พวกนี้ชอบก่อกวนครับจิงๆของซื้อของขายขี้นอยู่กับความพอใจของคนซื้อและขายมากกว่าครับ

ผมก็คนนึงแหล่ะที่ซื้อของในเวปนี้และขายของในเว็ปนี้บ่อยๆ ของแบบนี้ราคาเท่าไรก็แล้วแต่มันขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อและผู้ขายมากกว่าครับ

อย่าไปสนใจเลยครับพวก "นักเลงคีย์บอร์ด" ใส่ใจไปก็ปวดจิตเปล่าๆครับ

5. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    ทำใจครับ รสชาติของชีวิต อย่าไปคิดมากครับ

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    เหลือบริ้นในสังคม อย่าไปคิดมากครับ

7. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    เคยเจอเหมือนกัน มาถามราคา รายละเอียด

แล้วเอากลับไปบ่นกับคนอื่นว่า ของแพงเกิน

ซักพัก เอามาขายแข่ง 55+ เอากะมัน

8. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ต้องอยู่แบบทำใจ เสียความรู้สึกแต่อย่าไปถือสา

มนุษย์ก็แบบเนี้ยแระ จิตมันว่าง

อย่าไปแคร์กะไม่ล็อคอิน ขนาดพวกล็อดอินเขาก็ทำกัน

ของแบบนี้มีเชิงธุรกิจ อิทธิพลปะปนกันไป .... นะโม ๆ

9. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    จะเอาอะไรกับนักเลง keyboard

10. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  11. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    เกรียน..

12. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    คนเราเดี๊ยวนี้ก็แปลกดี ซื้อก็ไม่ซื้อมาก่อกวน
    ผมดูสภาพโช๊ค จขกท ผมว่าสภาพมันใหม่มากเหมือนเบิกใหม่เลยนะ ส่วน Tein SS ไม่เห็นสภาพจะให้เทียบผมว่าลำบาก

13. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    คนพันธุ์นั้น...เป็นตัวถ่วงความเจริญของสังคมที่ดีอยู่ของเราเสมอ...

คุงจะไม่ชอบ ไม่รัก ไม่ใคร่ ก็ไม่ว่านะ..แต่ต้องทำตามกฎหรือข้อบังคับของคนหมู่มากที่ดี ที่เค้าทำกันมานานแล้วสิครับ แค่ไม่ล๊อคอินก็ไม่จริงใจแล้วอ่ะ...

14. "ผมไม่ได้พิศวาสเวปนี้หรอกครับ เลยไม่ได้สมัครล๊อคอิน"

แล้วเปิดมาทำซอกตึกทำไมครับ

15. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ไม่พิศวาสเว็ปนี้และเข้ามาดูทำอวยอะไรว่ะ ฟายเอ้ย

16. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    สงสัยว่าทำไมต้องบอกให้ไปลองขายในเว็บอัลติสด้วย

จิงๆๆที่นี่ขายของได้สบายใจสุดแล้วคับ ที่นั้น หรือที่อื่นๆเรื่องเยอะ กติกาเยอะมาก เลยไม่เข้าใจว่าพวกนั้นจะเปิดบอร์ดขายของทำไม (แอบบ่นคับ) อิอิอิอิ

17. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    หาแตดเมียมันมั้งคับ อิอิ

18. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ไม่พิสวาส ละจะเข้ามาดูทำไม ??

19. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    เกลียดตัวกินไข่ .. หุหุ .. " ทำใจ " อย่างเดียวครับ

20. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เจอนักเลงคีย์บอร์ดเข้าให้แล้ว

21. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ทำใจครับ อย่าไปสนใจเค้าเลยครับ

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ถูก หรือ แพง ดี หรือ ไม่ เป็นสิทธิของผู้ขาย ที่ผู้ซื้อจะเป็นผู้ตัดสินใจเอง ชิมิ?

23. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมว่าเป็นตัวบุคคลที่มาโพลสมากกว่า เกรียนขั้นเทพเลย

24. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ตามนี้เลยครับ...

25. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    หมายถึงผมเปล่า ที่มาโพลส
    ถ้าหมายถึงผม ขออธิบายคำว่าเกรียนขั้นเทพ หน่อยซิครับ ผมไม่เข้าใจความหมาย

26. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    จะตั้งกี่หมื่นกี่แสนก็เรื่องของเค้าสิ มากมายไปป่ะเนี่ย ไอ่สั่นหมา

27. ไอ้พวกโรคจิต เค้าจะตั้งถูก หรือ แพง ก้อเรื่องของเค้า เงินเค้า ถ้าแพงไป จะตั้งเด่อยู่อย่างงั้นเหมือนสากกะบือ มันก้อเงินเค้า ไม่ซื้อยังเจือกติอีก
    ถูกเกินแม่มก้อว่าของก๊อป ของห่วย แพงเกินแม่มก้อว่า หน้าเลือด โลกหมานุษย์หนอ

28. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    อ่านแล้วหงุดหงิดแทนคับ ถ้าเป็นผมจะบอกมันว่าจะขายเท่าไรก็เรื่องของ กู !!!!!!!!! (คนซื้อเค้าตัดสินใจเองได้)

29. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ผมก็เจอ เจอทางโทรศัพท์เลย ต่อของแบบสุดๆเราก็คุยดีๆชอบคุยทำอวดรู้แบบนี้เลย ต่อไปต่อมาผม อ๊ะ อยากขายให้ราคาที่เค้าต่อ สุดท้ายไม่เอา วางโทรศัพท์ใส่อีก

ในเวปนี้ละรู้ชื่อด้วย ชื่อเสียงแดงแปร้ด สมควรละที่คนเค้าเกลียด

อยากจะได้ของดี แต่ไม่มีตังค์ แล้วยังอวดรู้ พวกจิตไม่นิ่ง

30. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    เคย แต่เอาของ ไปฝาก ขาย บอก ราคาเสร็จ จบกันเท่านี้ แล้วให้ไปเอาที่รุ่นน้องผม เพราะ ผมเห็นว่าเขาอยู่ไกลเลิกงานดึกผมเลยไปฝากรุ่นน้องตอนบ่าย มาซื้อ ดันจ่ายไม่ครบสะงั้น

รุ่นน้องผม ก็ติดต่อผมไม่ได้เพราะผมแบตหมด ด้วยความที่ รุ่นน้องผมไม่รู้ ก้เลย ปล่อยไป ซวย ไป

แต่ของเพื่อน ผม ซวย กว่านั่น ลูกค้า ยกเครื่อง ภายใน ดุมล้อ ไป บอกที่ อู่ที่เพื่อนฝากของไว้ ว่า คุยกันเรียบร้อยแล้ว ตังไม่ได้จ่ายสักบาท รอยนวลไปสะงั้น สบายโจร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้