รูป ที่คลอง5 จากวันเสาร์ที่ผ่านมาคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย S_Zygote, 14 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    :D :D :D

2. S_Zygote

286
    0
    0
  3. S_Zygote

286
    0
    0
    ต่อๆๆๆๆ :D

4. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    น่าสนุกครับ เพื่อนๆสนุกกันใหญ่

5. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ดีมากครับ ผมไปครั้งแรกทุกคนเป็นกันเองมาก ถ้ามีครั้งต่อไปพยายามจะไม่พลาดครับ:cool: :cool: :D :D

6. ไปทีหลังเค้าอ่ะ...ดีนะยังไปทันอ่ะ..

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สีฟ้ารถใครอ่ะ..แหล่มจริงๆๆๆ

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    รถใครไม่รู้โคตรเท่หืเลยที่ติด devilอะ ดูสิเท่ห์มั้ยคนขับก็หล่อ เอิ๊กๆ

9. ง่าเปิดดูรูปไม่ได้ง่ะ:cry::cry:

10. กานต์คนใหนเนี่ย...ไปไม่ทันเลยไม่ได้เจอกันเลย:D :D :D

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ว๊า.แย่จัง...อดไป:cry:

12. ผมก็ไปครับ แต่ไม่ได้เจอพี่ๆ เลย ผมไปในทีม BEZII แต่ผมไป 1ทุ่ม เสียดายที่ไม่ได้เจอกับพี่ hilux club พอดีผมก็ขับรถกระบะเหมือนกัน เอาไว้โอกาสน่าแล้วค่อยเจอกันครับ

13. ใว้โอกาสหน้าคงได้เจอกันนะคับ....:) :) :)

14. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    อยากปายยยยยยยยยย

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มามิตติ้งดิ...:D :D :D

16. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ทุกคนเป็นกันเองดีครับ มีมิร่ามาโชว์เครื่องเสียงด้วยดอก12''ดังทั้งสนามเลย(เปิดอยู่คันเดียว)..อิอิ

17. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    รถ เสบียง รายงานตัวคับ:D :D :D

ป.ล. รูปสุดท้าย ดารานั่งเรียงกัน 3 คน ใช่มะเพ่ กานนนนน

18. ดีคับ...อยู่กันแบบเพื่อนแบบพี่แบบน้อง..เพื่อมิตรภาพที่ยืนยาววววววววววววววววว....

19. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ช่ายครับผมเองคนใส่แว่นกวนๆอะ555 หล่อป่าวล่ะอิอิอิ

คุณเอ๋บอกจะมากะhiluxแล้วไหนไปโผล่ที่ บีซี่ได้อะเอ๋ พิจจาราณานะ555+

20. ก็ไปอยู่กะไฮลักไงคับ..ผมต้องhiluxคลับเท่าน้านนนอยู่แล้ว555.....แหมหนีกลับก่อนซะได้นะกานต์...

21. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ได้วันหน้ามาเจอกันใหม่นี่เอ๋ตกลงจะให้เบอร์ผมได้ยัง
    หายังไงก็ไม่มีอะ ว่างๆจะไปร่อนหระรีอีกแล้วจะโทรไป
    ออกมาให้ได้นะคร๊าบบบบบบบบ

22. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ผมเป็นพรีเซนเตอร์ให้เบียร์ ยี่ห้อนึงเลยไม่สามารถให้เห็นใบหน้าได้ 5555555

23. S_Zygote

286
    0
    0
    แหม ดาราคุยกัน มีทติ้งน่าขอลายเซ็นหน่อยนะคับ 555+

24. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    สนุกกันใหญ่เลยนะครับ เสียดายไม่ได้ไปอ่ะ....

25. นี่คุณกานต์หาเบอร์ผมไม่เจอจิงเหรอ..เบอร์ผมก็อยู่มุมกะทู้ไงคับ...
    แหมทีเวลามองหญิงนี่มองแล้วมองอีกนะ..แต่เวลามองอย่างอื่นนี่มองหาไม่เจอซะงั้น..:D :D :D

26. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    อ๊ายยยย!!! ดารา...............กรี๊ดๆๆๆๆ

27. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    เสียดาย...จัง..น่าหนุกๆ..อิอิ

28. นี่ๆ..อาการตุ้ดออกเลยเหรอก็อป..:D :D :D

29. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    แหม๋ก็ดารามาทั้งที 555+

ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้