สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งมีEvoแท้กับเค้า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย big Bird, 31 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. big Bird

big Bird New Member Member

23
    0
    0
    เบิร์ดครับขับEvoแท้โฉมE-car:p วันนั้นไปคุยกับพี่ๆที่งานmotor showได้ความรู้อีกเพียบเลยครับ รถไม่ค่อยได้ขับ(มีรถหลายคัน)แต่มีอะไรชวนกันได้ครับ

ขอบคุณครับ:D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีครับ ไว้หาเวลาว่าง มาพบปะพูดคุยและร่วมกิจกรรมกันครับ

3. big Bird

23
    0
    0
    ผมคนที่คุยกับพี่ที่งานMotor Show และผมยืนคุยกับพี่เพียวยาวๆเลยต่อไงครับ
    ตอนนี้Evo3ผมสมบูรณ์แล้ว เมื่อคืนก่อนไปไล่เก็บซูฯคอแดงมา2คัน(พี่แกจะเปลี่ยนเอาเครื่องเหยี่ยวลงแก้มือเลย) กลับมานอนหลับสบายเลยครับ

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สวัสดีครับ แฟนพันธ์แท้ 1-2-3 เหมือนกันครับ
    เวลาเจอผมบนถนน อย่าเก็บผมนา เดี๋ยวผมนอนไม่หลับ 555 ล้อเล่นครับ

5. big Bird

23
    0
    0

ดูจากรถพี่แล้ว ผมคงต้องวานพี่ไปเก็บเหยี่ยวคอแดงล่ะครับ

กลางสัปดาห์หน้าผมจะไปเช่าสนามขับเอาlevelกัน ถ้าได้แล้วจะมาชวนพี่ๆนะครับ ขับเอาสนุกๆแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้