ช่วย ติ ชม ด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย siamtech, 29 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siamtech

siamtech New Member Member

160
    0
    0
    ยังขาดอะไรอีกบ้างค๊ะ คันเนี้ย ถ้าขาดอะไร แล้ว ที่ใครมี ของ เอาออกมาปล่อยได้นะค๊ะหาของใส่ให้เทพอยู่ค่ะ

2. chabushi

chabushi New Member Member

54
    0
    0
    แค่นี้ก็สวยแล้วครับ ของนอกเยอะก่ารถผมอีก ฮ่าๆ
    แหล่มๆๆ

3. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    งามมากเลยคับ

4. siamtech

160
    0
    0
    กระจกแก้ม มีแล้ว ประตูไฟฟ้ามีแล้ว
    น้าอุ๋ยเอาเวทเทอร์การ์ดมาซะดีๆ(ล้อเล่นนะค๊ะแบ่งๆกันหล่อนะพี่นะ)
    เหลือรอทำสี

5. siamtech

160
    0
    0
    สงสัย ม่ายค่อยจ๋วยยย TT

6. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    อันนี้ทำขายหรือทำใช้ครับเนีย

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    สเปคยุ่นสีแดงงามๆเลยครับ ถูกใจตัดหมอกใต้กันชนจัง เหนแล้วได้อารม Ae86 อิอิ

8. siamtech

160
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

คันนี้ม่ายช่ายของเค้าค่ะพี่ต้น แต่วันเสาร์นี้ ว่าจะไปเอามาใช้เอง1คันค่ะ อิอิ

9. zippo77

zippo77 New Member Member

47
    0
    0
    สวยมากครับ

10. สวยคับ.............ชุดไฟท้ายยังมีขายอีกเป่าคับ....

11. siamtech

160
    0
    0
    ไฟท้าย หาแบบฟลุกๆค้ะ เหลือทำสี

12. Ballkasumi

Ballkasumi New Member Member

11
    0
    0
    สวยกว่าของผมเยอะ

13. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    หล่อดีครับ

14. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ป้ายทะเบียนหลังครับ หามาใส่ด่วนเลยเด่วโดนจับ 555+

15. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    ในที่สุดเจ้าพ่ออะไหรก็ลงมาเลนเองแล้ว

16. siamtech

160
    0
    0
    แง่วๆๆๆ เจ้าพ่อเจ้าแม่ อารายอ่าค๊ะ แหมๆๆๆ TT

ใส่ชุดไฟท้ายนอก เลยต้องขอถอดทะเบียนออกก่อน นิสสสนุง โคราชหนาวมั้ยค๊ะ

17. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    แฝดกันกันหรือป่าวหนุ่ม 55555

18. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    หายหนาวแล้วครับ ไฟท้ายสวยครับถ้าได้สภาพนี้ยอมถอดR30 แล้วไปใส่ตัวนี้เลย 55+

19. siamtech

160
    0
    0
    แฝดคนละฝาคร๊าาา น้าสบายดีนะ

เด๋วให้เจ้าของถอดเก็บแล้ว เสียวเด็กแว๊น สอย

20. pitch

254
    0
    0
    สบายดีครับ แล้ว u 12 เป็นยังงัยบ้างจบยัง

21. siamtech

160
    0
    0
    ตูดยับไงน้า โดนสอยมาค่ะ จอดนิ่งๆ พวกเมามา เลยสอยซะ เละเลย

22. pitch

254
    0
    0
    สงสัยจะชอบตูด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้