ครัช (แก้เรียบร้อย)!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BIGBOSS_ANNY, 8 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ ก็หน้าฟลายวีล ปาดหวี ย้ำผ้าใหม่ เปลี่ยนซีลเครื่องใหม่หลายตัวเลยคับ

เลยมาอัพรูปให้ดู ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะคับ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2011
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันก็คงเป็นซีลท้ายเครื่องรั่วละครับ ราคาซีลไม่รู้ครับ เพราะเป็นแคมเดี่ยว ส่วนครัชก็น่าจะราวๆ 5000 บาท ครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มีร้านแนะนำคับบิ๊กไกล้ ๆ บ้านบิ๊กเลย โทรมาละกัน

4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ของ น้องเบสซ่า! ผมเป็นคนทำให้เองครับ

เอาของเดิมมาแก้ใหม่ 2500 ทั้งหวีและ ผ้า มีบริการส่งถึงที่

ถ้าเอาแบบ เดิม ที่คุรใช้ไปของใหม่ 4500 บ. เพราะเป็นหวีแต่ง ซีใหญ่

แต่ถ้า เอา แบบพอใช้ได้ 4000 บ. หวีเสริมแหนบ +ผ้าใหม่

หรือ เทรินของเก่า ตีตามสภาพ ว่า กันเป็น ส่วนลดไป

ทุกอย่าง ส่งฟรี ทั่วประเทศ

084-333-5500 สนใจคุยกันครับ

5. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่!!!

6. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    เดี๋ยวโทรไปคับบุ๊ค...thk คับ

7. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    ร้านพี่อยู่แถวไหนคับ...

พอดีเลยพี่ใช่คนที่รุ้จักร้านพ่นโคมดำที่ซอยอ่อนนุชรึป่าวคับ

พอดีไฟผมแตกซื้ออันใหม่มาจะเอาไปทำอีกรอบแต่ว่า ลืมซอยไปแล้ว

ยังไงรบกวนบอกอีกทีได้มั๊ยคับ ท่าทักผิดคนก็ขออภัยคับ....

8. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ใช่ครับ ร้าน ซ่อมโคมไฟ อยู่ซอย อ่อนนุข 44 ครับ ร้านน้องหมี

ผมอยู่ สุขุมวิท 97/1 ครับ

9. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

ขอบคุณคับพี่ พอดีผมลืมซอยจำไม่ได้...

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แหะๆๆ ผมนึกว่าเกียผม มีปัญหา อิอิอิ จัดครัชเลยพี่บิ๊ก ^_____________^

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เกียร์ซิ่งจารย์หึ่มกระชากได้ใจ อิอิ

12. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    โอยยย...มันอยู่กับพี่นานแล้วท่ามีมันปัญหาคงไม่เกี่ยวกะน้องละหล่ะ 555+

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เห็นกระทู้นี้แล้ว รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้คลับเราอบอุ่นมากเลย มีไรก็ช่วยๆกันต่อไปนะครับ

14. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบ!!! ^__^

15. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    เอารูปมาให้ดูครับ ขออภัยที่ดันคับ!!!

16. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไม่ว่ากัน อัพๆ

17. G Type R

3,607
    99
    0
    ผ้าครัชใหม่ สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้