รวบรวมวิธีซ่อมรวมถึงใส่อะไหล่ตรงจุดต่างๆของรถ 88-89 จากผู้ใช้จริง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย 0astv0, 8 เมษายน 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. 0astv0

0astv0 New Member Member

41
    2
    0
    กระทู้นี้เอาไว้ แนะนำวิธีการใส่อะไหล่ ประกอบ ถอด เปลี่ยน ชิ้นส่วน ต่างๆ พร้อมรูป ของตัวรถแอคคอร์ด 88-89
    จากผู้ใช้จริง สมาชิกในคลับ ที่เคยถอดอะไหล่ในจุดต่างๆ ของตัวรถ
    ซึ่งคาดว่าจะเป็นประโยชน์ ไม่มากก็น้อย :teeth: :p

PALIN_OMSIN ถูกใจสิ่งนี้
  2. 0astv0

41
    2
    0
    ใครมีเคล็ดลับดีๆ เทคนิคการแต่งรถแจ่มๆ วิธีซ่อมใส่อะไหล่ชิ้นส่วนต่างๆของตัวรถแอคคอร์ด 88-89

ก็เอาออกมาโชว์ ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิก ได้ดู กัน เผื่อว่าสมาชิกท่านใดที่ไม่ทราบ จะได้นำเอาไปทำเอง

เพื่อทุ่นค่าแรง ไม่ต้องเข้าหาช่าง คาดว่าจะเป็นประโยชน์กับสมาชิกในคลับเป็นอย่างดี

3. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    มีแล้วนี้ครับ กระทู้ ................งาน DIY ใครอยากทำใครอยากได้อะไรเชิญคับ ลองดูในนี้เลยครับมีอะไรก็มาลงได้ครับ ถ้าถามปัญหาก็ใน กระทู้นี้เอาไว้ถามปัญหาและข้อสงสัยต่างๆครับ เพราะเป็นปักหมุดมันจะไม่ร่วงไปข้างล่างตรับ

CSspeed [ boy89 ] ถูกใจสิ่งนี้
  4. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ก่อนตั้งกระทู้ใหม่รบกวนตรวจดูในบอร์ดก่อนนะคับว่ามีหัวข้อกระทู้ที่เราจะตั้งหรือยัง เพื่อจะได้ไม่เปลืองพื่นที่ของเวบอ่ะคับ
    และรวมถึงความเป็นระเบียบเรียบร้อยด้วยคับ ขอบคุณคับ

5. 0astv0

41
    2
    0
    กำมีแล้วหรอ แล้วจะลบกระทู้นี้ได้ป่ะ

6. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    555555 กำแล้วอาม อิอิ ไม่ต้องลบหรอก เดี๋ยวปิดกระทู้ไปแล้วกันไม่ต้องตอบอีก แล้วปล่อยให้มันตกไป

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้