กันโคลงหลัง EG ใส่ Coupe ได้มั๊ยคับ!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BIGBOSS_ANNY, 6 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    คนขายบอกว่าถ่างขา(กันโคลง)หน่อยก็ใส่ได้แล้ว แล้วมันจะมีผลกระทบอะไรมั๊ยครับ...ท่านใดมีความรู้แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เหมือนเอา มือถือถุงใส่ของ ปล่อยสบายๆข้างลำตัว
    กับ กางแขน ออกข้างละ 50 cm. ถือถุงใส่ของ น้ำหนักเท่ากัน
    ตอบว่าได้แต่ ยกของได้เหมือนกัน แต่ออกแรงมากกว่า

3. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ลึกซึ้งและกระจ่าง หุหุ ขอบคุณครับพี่ ^^

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สุดวะ 555+

5. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ไอเราก็นึกว่าเพลงออกกำลังกาย 555

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    หาของ Sir มาใส่สิคับ เห็นเพื่อนผมใส่พอดีเป๊ะเลย แต่เส้นเล็กกว่า EK 9 ใส่ EK 9 ต้องเจาะตัวถังทำปะกับยุ่งยากแถมถ้าจะให้เข้ารูปพอดีๆ
    ต้องใส่ Sub Frame เสียตังเพิ่มอีก แต่ใส่แล้วก็รู้สึกว่าท้ายเด้งขึ้น มันดี อิอิ

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    หา sir มาใส่ดีกว่าครับ ตรงรุ่นเลย

แต่ผมก็ใส่ของ eg อยู่ แต่แปลงลูกหมาก มาใส่ การใช้งานก็โอเค

8. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

ขอบคุณที่แนะนำคับ แล้วของ Sir นี่ราคาประมาณเท่าไหร่คับ หายากมั๊ยอ่ะ!!!

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสใส่ของ virs อะ แป๊ะเลย กำลังดีเลยง๊าปป๋ม ^^

10. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

ลึกซึ้ง

11. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ง๊าบบบ น้องเบส!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้