แคต หรือ ออโต้เจ็ท ดี ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ping_flight, 7 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ping_flight

ping_flight New Member Member

15
    0
    0
    พอดีรถผมไปเปลี่ยนปลาย มูเก้นวน มาแต่แคตเดิมถูดถอดออกไปก่อนหน้านี้ รอบต้นอืด มากครับ เลยอยากถามว่าจะหาอะไรมาใส่แทนดีครับให้มันวิ่งออก และดีก่าเดิม รถผม si 99 เครื่องเดิมๆ d16y เกียร์ AT ครับ ช่วยแนะนำ หรือใครสนใจขายมาเสนอได้ครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใส่พักกลางแทนเลยครับ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ใส่พักกลาง ไส้เกลียวก้ได้ครับ ต้นมาแน่นอนๆๆ

4. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ใส่เทอร์โบลูกเล็กๆจิคับ ฟิส ฟิส ^O^

5. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ชอบเงียบหาแคตเดิมมาใส่
    ชองดังๆหาออโต้เจตมาใส่ครับ

6. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    ผมก็ใช้ AUTO เหมือนกัน ตัดเเคตทิ้งไปเเล้ว เเนะนำให้เดินท่อเลสใหม่ เอาเเค่ 2นิ้ว เเล้วใส่พักกลาง AUTO JET (เฉลิมเฮดเดอร์) ปลายใส่ SPOON N1 วิ่งเเบบผิดหูผิดตาเลย
    ตอนเเรก ก็ไม่อยากเชื่อหรอกคับ เเต่ต้องยอมรับคับ AUTO JET (เฉลิมเฮดเดอร์) ของเค้า เจ๋งจิง เเต่ น้าเฉลิม เเก บอกว่า ใช้ได้กับ AUTO เท่านั้น manual ใส่เเล้วไม่วิ่งคับ
    รอบต้นมาไวกว่าเดิมเยอะ กดเเป๊บเดียว 7000รอบคับ เเต่ต้องกดคันเร่งไม่ยกเลยนะคับ ความเร็วตอนที่7000รอบ จะอยู่ที่70-80 พอรถเปลี่ยนเป็นเกียร์ 2 (auto) นะคับ ได้ 100km พอดี
    เเต่ต้องกดเเบบไม่ยกนะคับ ถือว่าน่าพอใจทีเดียว

7. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ใครมี AUTO JET ให้ลองบ้าง
    ขอลองหน่อยดิ

8. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ผมมีสินค้าโอท็อปทำจากกระบอกไม้ไผ่ ซื้อมาจากหนองมน อร่อยด้วย 5555

9. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ผมมีออโต้ลูป พอได้ปะครับอิอิ ขำๆนะครับ

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    อื้มมมม..น่าลองแฮะ
    เจอะรู คว้านใส้ออก แล้วใส่แทนพักกลาง
    อัดทีนึงข้าวเหนียวคงกระจายไปติดกระจกรถคันหลังอ่ะดิ๊

บร้าาาาาาา!!!!

11. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    กะทิ เยิ้มๆ ไปติดกระจกด้วยย 555+

12. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีพักกลาง ทรงเเคปซูล ใส่กับ AUTO เฉพาะ งาน จักรเฮดเดอร์ เหล็กนะคับ วิ่งคับ
    เพราะของเดิมก็ใส่ MUGEN ไส้ย้อน กลางดี ปลายไหล ขายขำๆ 600 081-7558642

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้