สมาชิกใม่รายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย xenon@uf, 9 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xenon@uf

xenon@uf New Member Member

10
    0
    0
    :D:D:D ชื่อ ยู้ ครับ อยู่ดินแดง ใช้coupeปี2000

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
    ว่างเอารูปรถมาให้ชมบ้างนะครับ
    อ้อ...มีตติ้งก็มาเจอกันได้ครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  4. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    Welcome to Club Si kub

jan_ys

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะ ว่างก็มามีทติ้งด้วยครับ

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไม่รายงานตัวจะบอกไมคับ

7. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    อยู่ดินแดงต้องใช้รถสีแดงแว้วว อิอิ
    ดีคับพี่

8. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

แต่ว่า สรุปแล้ว จะรายงาน หรือไม่รายงานอะครับ 5555+

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ไม่รายงานตัว มาแอบบเงียบๆ ไงคับ คิคิ

10. samae14

samae14 New Member Member

55
    0
    0
    ใหม่ด้วยคนครับ ว่าแต่อยู่พัทยาใช้สีอะไรดีครับ ตอนนี้ยังตัดสินใจไม่ได้ เลยใช้สีหญิงไปก่อน 5555

11. xenon@uf

10
    0
    0
    รายงานตัวอะไรหรอคับ แบบว่าเพิ่งเข้ามายัง งงๆๆช่วยแนะนำด้วยครับ

12. xenon@uf

10
    0
    0
    รถไม่ค่อยสวยอะครับ ไม่กล้าเอาลง ส่วนมีตติ้งจัดกันที่ไหนหรอคับ ถ้าว่างเดี๋ยวตามไปแจมด้วย

13. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มามีตติ้งไหมครับ

14. xenon@uf

10
    0
    0
    ไปมิตติ้งที่ไหนหรอคับยังไม่รู้เลย ติดตามข่าวได้ที่ไหนคับ

15. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ยินดีคับ ชื่อแม็คคับ รูปไม่หล่อ พ่อเคยรวย รถสวย ใจสปอร์ทครับบบบบ

16. saburo

saburo New Member Member

106
    0
    0
    ใหม่ด้วยคน ยินดีตอนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้