รบกวนหน่อยครับ ถามเรื่องโช็คสรัทคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย linggung, 12 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. linggung

linggung Guest

0
    0
    0
    คือผมปรับเท่ากันแล้ว แต่ปรากดว่ามองจากด้านหน้ารถ รถยังเอียงอยู่เลยคับ ไม่ทราบว่ามีวิทีแก้มั้ยครับ

2. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    เป๊ปก็เป็นคับ

คือรู้สึกว่าปรับเท่ากันไม่ได้อ่ะคับ เพราะรถน่าจะน้ำหนักไม่เท่ากันทั้ง2ข้างอยู่แล้ว

แต่มะรู้นะ อาจจะเป็นแค่รถเป๊ปคันเดียว ยังไงรอพี่ๆท่านอื่นมาบอกด้วยนะคับ อิอิ

3. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ลองวัดจากดุมล้อดูครับ ถ้าไม่เท่าก็ปรับที่สตัทเลย มันสร้างมาให้ปรับอยู่แล้วครีบ ไม่ต้องคิดมาก ผมก็เป็น แต่ถ้าบูชหรือลูกหมากไม่เปลี่ยนมานาน มันอาจจะยุบนิดหน่อย

4. linggung

linggung Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ เดวจาลองดูฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้