เมื่อกี้เจอ SI น้ำเงิน ตรงถนน แจ้ง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 11 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอคุณ ปอน (ชื่อถูกไหม) ที่เล่นกล้อง อยุ่ที่เมืองทองหรือเปล่า

พอดี รถไม่มีแตร ทักไม่ได้ หุหุ:cry:

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    แตรไม่มีไม่เป็นไรนิ
    เบิ้ลเครื่องทักไปเล้ยยย

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    รถทำเป็นแสนทำได้ แตร 300 แม่มๆม่ทำกัน ไม่เข้าใจเล้ย

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เจ็บแสบมากๆ คือ ไม่รู้จะต่อสายไหน งงไปหมด เดี๋ยวจะขอคำแนะนำนะครับ

เหตุผลคือ

ไอตัวแกน SRS ที่มันจะมีสายต่อแตรมาที่พวงมาลัย ของผมสายขาดใน ลองไป YSC ถามราคา 9000 บาท !! ผมเลย ไม่ต่อแตร

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ต่อสายตรงแล้วทำสายห้อยๆไว้ที่กระจกหน้าเลย
    (เห็นในมินิบัสทำกันน่ะ)

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แกะสายแพเคเบิ้ลริวมาบัดกรีเองได้เลย ส่วนมากขาดตรงรอยพับสาย ทำเสร็จติดเหมือนเดิม

7. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    อย่าว่าพี่เค้าเลยครับ รู้สึกกระทบเป๊ปยังไงมะรู้ อิอิ

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0

555+ เข้าใจเลยละครับ เพราะเป็นเหมือนกัน ทนมาสามปีละ ไม่บีบซักนิส เพราะเม่งไม่ดัง ++"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้