สงกรานต์นี้ ไม่ทราบว่า ชาว Si ไปเที่ยวไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 9 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    :mad::mad:

2. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ ขอวันหยุดไปสามวัน ได้ทำงานแมร่งทุกวันเลย กรูจะบ้า

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เชียงใหม่ ขึ้นดอย อ่างข่างจ้า

4. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ตราด เกาะกรูดคราบบบ แล้วก็ยาวต่อขึ้นหนองคาย ดูสิว่า Coupe จะยังไหวไหม๊

5. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    RCA RCA RCA ค้าบบบบบบบบบ

6. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    เมืองไทยค้าบ ....นอกไม่มีกะตัง

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
  8. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ขับน้องเป้ ไปเหรอลุง

9. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เดินทางโดยสวัสดิภาพ นะครับ

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปรถตู้คร๊าบบบ น้องเป้จอดคลุมผ้าเรียบร้อยแล้วครับ อิอิ

11. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เข้าเวรๆๆๆๆ

12. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    เด๋วเจอกันคับพี่ อิอิ

13. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ทำงานๆๆๆๆๆๆๆ
    เก็บตังค์ๆๆๆๆๆๆๆ

14. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    RCA คร๊าบบบบ เจอกันบูท RUSH Magazine งับ

ใครอยากซิ่งถึงเช้ากับสาวแหล่มๆ เจอกัน Wip liberty งับ

15. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    สีลม ๆ ๆ ๆคับ

16. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    RCARCA เจอกานนะพี่บาส แล้วพี่บอลไปด้วยปะวะเพ่ ปีที่แล้วก้มะเจอ แสดดด

17. G Type R

3,607
    99
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์ เที่ยวสนุก เดินทางปลอดภัย ทุกท่านครับ

18. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เมิงไป อาซีเอ กรุไป สีลม จะได้เจอกันไหมเนี้ย 555 งั้น เอางี้ หลัง 6 โมง อยุ่ สีลม ฝั่ง ตรงข้ามฟิตเนต แคร์ริฟอเนีย ริม ถนน เจอกันคับ

19. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ใครไปต่างจังหวัด ขับรถดีๆนะครับ ไม่ดื่มเหล้านะครับ

และก็ ปิดประตูบ้านดีๆ ระวังโจรด้วยครับ

โชคดีครับผม

ส่วนผม ก็อยู่บ้านกับพ่อแม่ ดูหนัง เดินห้าง ดีกว่า กทม จะเป็นของเรา !!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้