Meeting ดูเเข่ง Super Car บางเเสน 4 Feb 2012

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 24 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    Meeting Evolution Thailand ดู Super Car บางเเสน วันที่ 4 Feb 2012

ได้คุยกับประธานเเละกรรมการเเล้ว เห็นพ้องต้องกันว่า เราควรจัด Meeting นี้ขึ้นมาเพื่อให้เพื่อนๆ ได้มาเจอกันเเละได้ทำกิจกรรมร่วมกันครับ

8.00 จุดนัดเจอ กทม.......

9.40 จุดนัดเจอบางเเสน ปั๊มปตท ซ้ายมือก่อน เเยกถนนข้าวหลาม ก่อนถึงเเยกบางเเสน( ปั๊มเดิมปีที่เเล้วครับ )
    นัดเจอกับเพื่อนๆ Evolution Thailand and Siam subaru ฝั่ง กทมเเละชลบุรี
    จากนั้นขับรถเข้าไปจอดที่จอดรถ บางแสน บีช รีสอร์ท ซึ่งอยู่ด้านหลัง PIT ได้ติดต่อเจ้าหน้าที่ดูเเลสถานที่จอดไว้เเล้วครับ
    เดินชมงาน เเข่งขันรถยนต์ เเบบตามสบาย เเละนั่งทานอาหาร ดื่ม ร่วมกัน บริเวณชายหาดบางเเสน เเบบนั่งยาวๆได้สบาย จุดหน้า PIT A Motor Sport

18.00 โดยประมาณ ออกจากชายหาด บางเเสน ไป Meeting กับเพื่อนๆที่ตามมาช่วงเย็นๆต่อที่ ร้านริมศิลา ( เเยกอ่างศิลา ลงไปจากถนนสุขุมวิทประมาณ 1 กม )
    ทานอาหารเย็น เครื่อง ดื่ม เล่นพรู พูดคุย เฮฮาปาร์ตี้กันตามสบายๆครับ
    ผมมีเครื่องดื่มขวดสีเเดงๆอยู่หลายขวด เดี๋ยวเอาไปปาร์ตี้กันครับ

นี่คือ Schedule คร่าวๆนะครับ เป็นอีกหนึ่งกิจกรรมที่ ทำให้พวกเรา Evolution Thailand เเละเพื่อนๆ กลุ่ม Siam Subaru and เเละเพื่อนๆจากกลุ่มต่างๆ ได้มาเจอกัน

เเล้วเจอกันครับ

2. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    ยังไม่ได้รถเลย ทำอยู่ที่อู่ ไปด้วยได้ไหมครับเนี่ย อยากรู้จักพี่ๆในคลับครับ

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ที่พักยังพอมีมั้ย ครับ แบบไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ ฝากพี่ต่ายเป็นธุระให้หน่อย เพราะออกจากริมศิลาซักเที่ยงคืน ด่านน่าจะรอตรวจค้นอยู่ ครับ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สนที่พักด้วยครับ เผื่อมีสาวๆไปด้วย ^_^

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมตามไปตอนเย็นนะครับ

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    อยากไปมาก ๆ ครับ แต่ไม่รู้จะทิ้งงานได้หรือเปล่า
    ใครว่างไปเถอะครับ ได้ความรู้ แต่ต้องเดินไปดูเขาเซ็ตรถที่ pit ด้วย โดยเฉพาะทีม arto คันใหม่ของพี่วัว ผมเห็นการวิ่งเซ็ตรถที่พีระแล้ว รถไปเร็วมาก บังคับรถเหมือนรถเป็นส่วนหนึ่งของร่างกายตัวเองเลย สุดยอด

7. nagoya

2,118
    3
    38
    พอดีงานเยอะ มาตอบช้าไปนิดนึง
    ตอบทีละข้อนะ

1) ที่จอดที่ บางเเสนบีช เข้าออกได้ตลอดครับ เดินไม่ไกลจาก PIT ครับ

2) ใครมาไม่ทัน ก็ตามเข้ามาได้ครับ เจอกันหน้างาน หรือ ใครไม่ว่างตอนกลางวัน มาตอนเย็นก็ได้ครับ ที่ร้าน ริมศิลา เเยกอ่างศิลา

3) เรื่อง ดูรถซิ่ง คืนวันที่ 4 ผมเเนะนำว่า ปีนี้เจ้าหน้าที่เอาจริงนะครับ สำหรับพวกที่เเข่งกันเส้นชายหาด เส้นถนนข้าวหลาม เส้นสุขุมวิท เราเลยไป Meeting กันเเถวๆอ่างศิลา งานนี้พวกเราเองก็เยอะครับ ทั้ง Siam Subaru and Evolution Thailand เเละเพื่อนๆคลับอื่นมาเเจมด้วย ไม่อยากให้พวกเราไปซิ่งกันบนถนนครับที่เป็นจุดที่เจ้าหน้าที่เคร่งครัด เเละพวหขาซิ่งชอบมีเรื่อง.....กันด้วยครับ

4) เรื่องที่พัก ยังพอหาได้ครับ เป็นรีสอร์ทเล็กๆ ท่านใดมาเเล้วอยากค้างคืนเดี๋ยวดูไว้ให้ครับ

เเล้วเจอกันครับ

8. nagoya

2,118
    3
    38
    ใครมีจักรยาน เอามาด้วยนะครับ คืนวันที่ 4 เราว่าจะจอดรถกัน ทานอาหาร meeting กัน เเล้วเอาจักรยานไปปั่นกันครับ

มีน้องๆ น้องกลุ่มที่ปั่นอยู่เเถวๆบางเเสน มาเเจมด้วยครับ ทั้งสาวๆเเละหนุ่มๆ

9. nagoya

2,118
    3
    38
    ผมจองที่พักไว้ให้เเล้วนะครับ จำนวน 7 ห้อง เหลือ 3 ห้อง ถ้าใครจะเอาเพิ่ม ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ ด่วนๆๆๆๆๆ

สถานที่ พักใจรีสอร์ท เส้นออ้มหนองมน

ราคาเพื่อนๆกัน 550 เองครับ เป็นบ้านรีสอร์ท มีที่จอดรถด้านหน้า
    อุปกรณครบ ตู้เย็น ทีวี เเอร์ ที่ทำน้ำอุ่น
    ใครอยากได้เพิ่มมาลงชื่อด้วยนะ

1) พี่โก๊ะ Subaru
    2) ก้วง Evo Th
    3) กั๊ก Evo Th
    4) พี่โอ๋ Evo Th
    5) หมู Evo TH

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2012
  10. nagoya

2,118
    3
    38
    ตอนนี้ครบ 7 ห้องเเละ ใครอยากได้เพิ่ม เดี๋ยวจะพยายาม จองเพิ่มให้นะครับ 1) พี่โก๊ะ Subaru
    2) ก้วง Evo Th
    3) กั๊ก Evo Th
    4) พี่โอ๋ Evo Th
    5) หมู Evo TH
    6) น้องชายกั๊ก EvoTh
    7)กลดEvoTH

11. Mick

Mick New Member Member

20
    0
    0
    พี่ต่าย มิกจอง 1 ห้องคับ

12. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ

13. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    อดไปคับ งานเยอะมากๆเลยอ่ะช่วงนี้ ฝากพี่ต่ายถ่ายรูปสวยๆ มาให้ชมเยอะๆนะคับพี่

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    8.00 น. กทม. นั้นเจอที่ปั๊มESSO ที่มี Mcdonald ตรงถนนบางนาตราด ก่อนถึงรามคำแหง2 ใครจะไปรอที่นั้นลงชื่อไว้ด้วยครับ
    ตอนนี้ มี ผม กั๊ก เท็ม 3 คน
    จะได้รู้ว่าต้องรอใครบ้าง

15. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    รอผมไปด้วยนะ ไปไม่เป็ฯอ่ะ

16. aeo@scb

874
    6
    0
    รายงานตัว คนที่ 5 ครับผม รอด้วยน่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2012
  17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ผม กั๊ก เท็ม พี่โอ๋ใหญ่ กลด มาร์ช
    6 คนแล้ว ดิวไปพร้อมกันเปล่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:37:12 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:36:34 ----------

จะสวนซูปร้าบนทางด่วนซะหน่อย งานนี้
    แอบใส่ออกเทน100 ไปเลยดีกว่า อิอิ

18. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38

ต้องรอแฟนเลิกงาน 5 โมงครับ ตามไปครับผม

19. aeo@scb

874
    6
    0
    บอกแฟน ยื่นใบลาด่วน

20. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ;)รถนู๋ วิ่งได้ร้อยแปดเองอะ:cry:

21. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    มันทำงั้นไม่ง่ายหรอกครับพี่โอ๋ เอาไปด้วยง่ายกว่า ไม่เสี่ยง.....

พี่ต่ายครับ ตอนนี้ผม 99% ไปครับ จะรบกวนที่พักด้วย 1 ห้องครับ เราสามารถมีบัตรห้อยเข้าไปเดินใน pit ได้ใหมครับ

22. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอติดรถไปด้วยได้ใหม ใครก็ได้ ใหน ๆ ทิ้งรีสอร์ททั้งที ต้องกินเบียร์ทั้งวัน ตั้งใจพักผ่อนเต็มที่

23. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    โดนชัวร์ อิอิ

24. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ถ้าให้แฟนยืนใบลา แฟนอาจจะบอกว่างั้นดิวก็ไม่ต้องไป 555..

ประทีปไปคนเดียวไปกับผมก็ได้ แต่ผมไม่ค้างคืนนะ ผมกลับคืนเสาร์ เพราะมีงานเลี้ยงหลายงานช่วงนี้

25. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ถ้าให้แฟนยืนใบลา แฟนอาจจะบอกว่างั้นดิวก็ไม่ต้องไป 555..

ประทีปไปคนเดียวไปกับผมก็ได้ แต่ผมไม่ค้างคืนนะ ผมกลับคืนเสาร์ เพราะมีงานเลี้ยงหลายงานช่วงนี้

26. aeo@scb

874
    6
    0
    ดี ครับ ประทีป จะได้คุยรายละเอียดเรื่องรีสอร์ท วันที่ 10-11 มีนา 55 ด้วย ขอจองไว้ก่อน 6 หรือ 7 ห้อง ลูกน้องอยากไปเที่ยวเมืองกาญจน์พอดี

สำหรับเจ้าดิว ผมหมายถึงให้แฟนดิวยื่นใบลาแล้วไปพร้อมดิวตอนเช้า ครับ ไม่ต้องรอ 5 โมงเย็น

27. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    รอที่ปั๊มESSOบางนาตราด มี ผม กั๊ก เท็ม พี่โอ๋ใหญ่ กลด มาร์ช พี่กบ

28. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เดียวเช้า แวะ ไป สนทนา ด้วยครับ อิอิ แล้วตามไปตอนเย็นๆ

29. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ไปด้วย...( :teeth: )

30. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0

10 มีนา งานโผมมมมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้