PTT Motorsport land (MSL เดิม)

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แสดงความยินดีกับ MSL ด้วยครับ
    มี PTT เป็นสปอนเซอร์ใหญ่ ยังไงก็
    ถ้ามีงบเหลือๆ เกินๆ ส่งมาสนับสนุน
    ทีมผมบ้างก็ได้นะคร๊าบ.....ไม่ต้องเกรงใจ :)

2. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ขอบคุณครับ.....แต่ยังรอเวลาเปิดอย่างเป็นทางการก่อน..
    ก็คงใช้ชื่อ PTT MOTORSPORTSLAND ตั้งแต่เดือนนี้เป็นต้นไป..
    ส่วนเรื่อง ทีมแข่งเอาใว้ผมจะลองสอบถาม ทาง PTT ก่อนว่าเค้าสนใจหรือไม่..
    ปล.ถ้าเค้าสนใจจะให้คุณ กิตติดำเนินการต่อไปก็แล้วกัน.......
    :D

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Congratulationsssss

ยินดีด้วยครับ

4. one man show

one man show New Member Member

23
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

5. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    สนใจครับ......อิอิ:D

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

จัดมาเลยบอย :)
    ทั้งรายการ MSL Endurance กับ Thailand 24 Hours.

ป.ล. ไปถอย Tony Kart มาตั้งแต่เมื่อไหร่ ไปขับหลังซีคอนไม่เห็นชวนเลยน่ะ

7. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    หมายเหตุ รถของผมเองครับ วันนั้น โดนบังคับให้เอารถไปช่วย งาน ต้อนรับ สื่อมวลชน
    วันศุกร์ นี้ จะเข้าไปลองรถโทนี่คาร์ท เครื่อง 9 แรงม้า ไม่รู้ว่า ที่สนาม มีการแข่งขันอะไรหรือเปล่าทจะได้ไม่เข้าไป ส่วนค่าใช้สนามไม่รู่ว่า กีกะตัง กะว่าจะเอารถของ กิตติ และของผมไปลองขับเล่น ให้สนุกๆ
    ถ้าวันเสาร์ไปได้ก็ดี งานไม่มาก บ่ายๆ 3 โมง คงถึงแล้ว

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ เฮียตี๋ ถ้ายังไง มาลอง วันศุกร์ ได้เลยครับ หรือ วันอาทิตย์ ก็ได้นะครับ เพราะ วันเสาร์มีแข่งEndurance 3Hrs ครับ

ปกติ คิด ค่าสนามหร้อมพิท ราคา 1000 บาท ครับ ต่อรถ 1 คัน ทั้งวันครับ มีช่างคอยช่วยดูแลให้ด้วย
    ส่วนเรื่องน้ำมัน ทางสนามมีแต่ เบนซิน 91 แนะนำให้จัดมาเองดีกว่า (ถ้าต้องการ 95) ติดตัวจับเวลาให้จะได้เช็คเวลาได้ครับ
    :D :D :D

9. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    กำลังลองคุย ๆ อยู่อะครับพี่กิตติ..ตอนนี้รอผลจากนาย:D

ไม่ได้ถอยครับพี่..........พอดีเค้ามีหนังสือเชิญไปร่วมแข่งขันอะครับ จาก TOYOTA (รถเค้าวิ่งดีจริง ๆ ได้ที่ 1 เลย)

ก็เลยไปเล่น คลอลิฟายได้อันดับที่ 3 ฮีทแรกเข้าที่ 1

ฮีท 2 เข้าที่ 4 เนื่องจากรถมีปัญหาตั้งแต่สตาร์ท(จับได้รถมีปัญหา...ถ้าได้คันเดิมล่ะได้ถ้วย :D )

อดได้ถ้วยเลยอะครับ

ป.ล.ช่วงนี้ยุ่ง ๆ เก็บเงินเก็บทอง ว่าจะมีข่าวดีกะเค้าบ้างอะครับพี่กิตติเลยยังไม่ได้ถอย Tony Kart (อยากได้ใจจะขาด)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้