<<PTT- MSL Endurance 3 Hrs R.2- 2007>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สวัสดีครับ.....PTT-MSL ENDURANCE 3 Hrs สนาม ที่ 2 วันที่ 26 พ.ค 2550 ........แน่นอนครับ

PTT-MSL ENDURANCE 3 Hrs Round 2 >> on 26 May 2007

.....เราขอแจ้งให้ทราบ เราได้เลื่อนวัน ขึ้นมา จาก เดือน มิ.ย จึงเรียนมาเพื่อ ทราบ.....
    หมายเหตุ ขอเลื่อน ตามคำเรียกร้อง....แน่นอนครับ...วันที่ 26 พ.ค 2550 นี้แน่นอนครับ....
    ขอขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2007
  2. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เย้ ๆๆๆๆๆ

เย้ ๆๆๆๆๆ

3. Thana Thanakul

0
    0
    0
    เครื่องยนต์เดี่ยวหรือเปล่าครับ

เครื่องยนต์เดี่ยวตัวใหม่หรือเปล่าครับ

4. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ชนกะ คาร์ทชิงแชมป์ประเทศไทย อดเลย

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    Stuttgart ว่าจะไปลง 2 ทีม แต่วันตรงกับแข่งชิงแชมส์สนาม 3 ที่พัทยา
    อดเลยครับ

6. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เก็บตังๆ....บ่จี้อยู่เลยคับ

7. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ประกาศเลื่อนการแข่งขัน MSL ENDURANCE 3 HRS

MSL ขอประกาศเลื่อนการแข่งขัน MSL ENDURANCE 3HR เป็นวันที่ 26 พฤษภาคม 2550

สอบถามรายละเอียดการแข่งขันได้ที่ น้าไก่นะฮะ

8. gai08

1,213
    4
    0
    :D ทำการเลื่อนวัน แล้วครับ...ตามคำเรียกร้องครับ....
    สนามนี้มีการแก้ไข เรื่อง กติกา กันเล็กน้อยเรื่อง การเติมน้ำมัน ทางสนามเป็นผู้เติมให้ครับ...ณ.จุดที่
    เตรียมใว้ให้ ....สนามนี้มีการตรวจ น้ำมัน แน่นอนครับ (เพื่อความเสมอภาคกันนะครับ)

ทางสนาม ขอให้ทุกทีมที่จะลงแข่งขัน เข้ามา ลงทะเบียน กรอกใบสมัครกันได้แล้วครับ.....

9. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    27 ก็มีงาน Bira kart 6 Hr. ที่ พัทยา พอดีเลย

10. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ผ่านงานแน่นอน คุณตี๋

ผ่านงานแน่นอน คุณตี๋

11. gai08

1,213
    4
    0
    :D คงจะเลื่อนไปไหนอีกไม่ได้ครับ...ยังไงก็คงเป็น วันที่ 26 พ.ค แน่นอน.......ครับ

ทีมที่ จะลงแข่งขัน ให้มาลงทะเบียนใว้เลยครับ....

ทีมที่ลงแน่นอน

1 . ISSARA TEAM ( คุณ ธนา ,เฮียชัย,นัท,ต้น )
    2 . TOP-ONE>PWprinting ลูกชิ้นปลานายฮง (Rexx > Durex > Pol )
    3. PWS ( Toe > Bob > Aof > ไมเคิล )
    4. MOOJOKE KARTING TEAM ( TEE_GAP. ตี๋เหน่ง. Aum-tomo .Num )
    5. SPY (Pomm > AU > MICKY > NU53 )
    6.VW Showtime 1 ( Amon > Tor > ??? )
    7.VW Showtime 2 ( ICE-MAN > MAY > WIN )
    8. Hunter ( JJ > BANK > BENTO )
    9. Pressure
    10.Bendix
    11.Speed-D + Ram 77 (นำทีมโดย ตา และ ดี พ่อมดแห่งรถ Drag )
    12.MOJO RACING
    13. FC 2
    14. NKT ( Kit -NKT > Kai_NKT> Nick > chard

ทีมที่ยังไม่แน่นอน....รีบสรุปเลยครับ....ว่าไงครับ คุณ YA77 ได้ข่าวว่า จะมาร่วม กัน 2 ทีม จริงป่าวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2007
  12. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ยังไม่ลืม

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ส่ง Stuttgart ลงด้วย2ทีม แน่นอนครับ
    ปล่อยตาหนุนไปงานพัทยา 6 ชั่วโมงวันที่ 26 คนเดียวก็แล้วกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2007
  14. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    บรรยากาศการแข่งกำลังกลับมา...ดีจัง

ทีม SPY ลงแน่ครับ (อยากลงแข่งจะแย่) ขอเวลาไปตามว่านล้อมสมาชิกในทีมก่อน:D :D :p

15. gai08

1,213
    4
    0

:D ขอบคุณครับ คุณ กิตติ จัด ทีมให้เลยครับ

แหม..คุณ ยะ ลืมได้ไงครับ มือขับขั้น เทพ แชมป์ 24 ชม ทั้งคาร์ท และ ท่องเที่ยว!!!!!(ดื่มๆ+สาวๆๆ)

ปล. ช่วงนี้ ตีกอลฟ์ บ่อยๆ อย่าลืม มาซ้อมคาร์ทบ้างนะครับ.....!!!!

16. gai08

1,213
    4
    0
    :D สรุปทีมแข่งกันอีกครั้ง.....

1 . ISSARA TEAM ( คุณ ธนา ,เฮียชัย,นัท,ต้น )
    2 . TOP-ONE>PWprinting ลูกชิ้นปลานายฮง (Rexx > Durex > Pol )
    3. PWS ( Toe > Bob > Aof > ไมเคิล )
    4. MOOJOKE KARTING TEAM ( TEE_GAP. ตี๋เหน่ง. Aum-tomo .Num )
    5. SPY (Pomm > AU > MICKY > NU53 )
    6.VW Showtime 1 ( Amon > Tor > ??? )
    7.VW Showtime 2 ( ICE-MAN > MAY > WIN )
    8. Hunter ( JJ > BANK > BENTO )
    9. Pressure
    10.Bendix
    11.Speed-D + Ram 77 (นำทีมโดย ตา และ ดี พ่อมดแห่งรถ Drag )
    12.MOJO RACING
    13. FC 2
    14. NKT ( Kit -NKT > Kai_NKT> Nick > chard
    15.Stuttgart 1
    16.Stuttgart 2
    17.Stuttgart 3 (เพิ่มเติม)
    18. เผือกจิตร แรลลี่ ทีม
    19.?????
    20.?????

หมายเหตุ....20 ทีม เท่านั้นครับ.....รีบๆกันหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2007
  17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    คุณไก่ครับ...

Stuttgart ขอเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย จากเดิม 2ทีม เป็น 3 ทีมด้วยครับ (ชัวร์ครับ)

แล้วรบกวนแจ้งรายละเอียดเรื่องกติกา, เรื่องรถ, เรื่องน้ำหนัก ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

18. Thana Thanakul

0
    0
    0
    วิ่ง 3 ได้ใช่ไหมครับ

คุณไก่ครับ

วิ่งสามคนได้ใช่ไหมครับ ผมว่า หลวงพี่ต้น อาจจะยังไม่ลาสิกขาครับ

ขอบคุณครับ

19. sponsor

Are there somebody sponsor for those 3 teams?

20. gai08

1,213
    4
    0

กติกา เหมือนเดิมทุกอย่าง ครับ เพิ่มเติม เรื่องการเติมน้ำมัน ทางสนามเป็นผู้เติมให้ ในจุดที่กำหนดใว้
    ทุกครั้งที่เข้ามาเติม จะเติมให้เต็มตลอดครับ เรื่องอื่นๆ จะแจ้งให้ทราบ ในวันประชุมนักแข่ง จึงอยากให้นักแข่งทุกท่าน มาร่วมประชุมครับ....

ปล.เมื่อกติกาฉบับแก้ไขสมบูรณ์ ผมจะเอามาโพสให้ครับ.....ดีใจด้วยครับ ที่มีสปอนเซอร์ ด้วยครับ...

ได้ครับ คุณ ธนา 3 คนได้เลยครับ......

21. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    โห ... Stuttgart มาเปนกองทัพเลยยย

22. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่เหน่งซ้อมบ้างนะครับอย่ามัวแต่ฟุ้ง

23. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    จะได้ลุยน้ำกันไม๊เนี่ยสนามนี้

24. WF_Kitti

1,695
    3
    38

ไม่ใช่ครับ

25. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    team Stuttgart อาจมีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย
    อาจจะเพิ่มเป็น 4-5 ทีมคับ พอดีมีคนมาเพิ่มเติม
    ทีมละ 3-4 คนใช่ไหมคับ กติกาเหมือนเดิมใช่ไหม
    ขอบคุณคับ

26. gai08

1,213
    4
    0
    ใช่ครับ...ว่าแต่ มีมาเยอะขนาดนั้นเลยเหรอครับ....!!! เกี้ยก...

ปล.มากันเยอะๆ...ว่าแต่จะมีรถให้ไหมเนี่ย....มีอยู่ 20 คันเท่านั้น....:D

27. gai08

1,213
    4
    0
    คุณ กิตติ ครับ....มีคนในทีม กี่คนครับ...????

คุณ กิตติ .คุณ อุทัย. คุณ เต้ย PRC . คุณ ยะ .คุณเกี้ยก.คุณเต้ย JPS .คุณ เอ็ม แล้วใครอีกเหรอครับ
    เห็นเกี้ยกบอกว่าจะมาเพิ่มอีก.....ทีมใหญ่และนักแข่งเยอะตัวจริงเลย...ครับบ......:D :D :D

28. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    อาจจะมีรุ่นน้องผมอีกทีมคับ
    จะตอบตกลงเร็วๆนี้คับ

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38

หลายคนครับ คุณไก่รู้จักทุกคนเหละครับ ส่วนมากก็เป็นเพื่อนๆ น้องๆ ทั้งนั้นครับ (ไม่มีพี่ๆ เลย กลุ้มๆ)
    แต่เห็นว่าอาจจะมีน้องๆ ในกลุ่มของเกี๊ยก และ ฝรั่ง + น้องๆ ที่ขับอยู่ที่ RCA อยากจะลงแข่งด้วยในนาม Stuttgart อีกครับ

สำหรับผม ณ.เดี๋ยวนี้ Stuttgart 3 ทีม ชัวร์ครับ แต่ คืนนี้อาจมีเพิ่มเติมครับ รอ confirm อยู่ครับ

30. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    ถ้าทีม BENDIX จะขอเป็น 2 ทีมบ้างจะทันไหมครับเนี่ย พี่ไก่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้