ขอบคุณหวาน

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย baitong-click, 29 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ขอบคุณครับที่มาช่วนเตือนๆกันครับ ผมก็อยากให้คนส่วนใหญ่เขามองเราในด้านดีๆบ้าง ไม่ใช่มองเราแต่ด้านลบ :D

2. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ถูกต้องแล้วคร้าบ มาช่วยๆกันจรรโลงโลกให้นารักฮิๆๆๆ

3. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ตามหวานมาอ่ะ อิอิ

4. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ฮั่นแน่ ตามมาเลยชอบจัง:D

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ใครตามมาหรอ แนะนำตัวด้วยครับ

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เขาเป็นใครน่ะค่ะ เขาเป็นใครน่ะค่ะ วู้ ( มาป่วน )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้