เปลี่ยนยางประตูทั้ง 4 บานเสร็จแล้ว ....ต่อไปก็หางหลัง S14 เนี่ยแหละ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 18 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนยางประตูทั้ง 4 บานเสร็จแล้ว ....ต่อไปก็หางหลัง S14 เนี่ยแหละ หรือจะรอครบชุดก่อนดีน้าาาาาาาาา I LOVE URAS&VERTEX

1. ยางประตูของ u12 ตรงรุ่นเลยป่าวครับพี่

2. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ราคาเท่าไรหรอคับ

3. 4 บาน 2พันนิดๆครับ ตรงรุ่น

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับผม

5. ก้านปัดน้ำฝนหักมันติดกระจกดัดหักดังโป๊ะ หาซื้อยังไม่ได้เลยครับ ใช้ข้างเดียว.. ใครมีบอกด้วยน่ะครับ..

6. สลักข้างในมันหลุดหรือเปล่าครับ ลองแกะพลาสติกสีดำออกมา จะเห็นก้านส่งอะครับ

7. หักตรงก้านอลูมิเนียมเลยครับ.. เชื่อมและต่อไม่ได้ครับ ใครรู้จักเชียงกงตรงใหนบอกด้วยน่ะครับ.. ขอบคุณครับ

8. ใส่ยางขอบประตู แล้วเสียงลมที่เข้ามายังภายในของรถจะลดลงไหมครับ ของผมเสียงยังกะพายุเข้าเลยครับ

ลดลงครับ เป็นธรรมดา 555 ถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หาย คงต้องดูโครงสร้างประตู มีบิด หรือเบี้ยวหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้