??? ??ͧ?ҡ?ȵ?ǹ???բ??㹺?ҹ??????¤Ѻ ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 28 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยคับว่ากรองอากาศตัวนี้มีขายในบ้านเราหรือเปล่า

เป็นยี่ห้อ GRUPPEM ตรงรุ่น EK4 คับ เห็นสวยดี กรองด้านในเป็นกรองของ K&N คับ

ใครพอรู้ราคาบ้างหรือเปล่าคับ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เท่าไหร่ม่ายรู้ รู้แต่ว่าแพง

3. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เห็นมีของ Simota อะครับ คล้ายๆกัน

4. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ใช่ครับของ Simota ก็มี คล้ายๆกัน

5. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    ของ SIMOTA

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้