หาร้านซักเบาะ ภายใน แถวรามคำแพง พัฒนาการครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ALTIMA BDA_U13, 9 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    หาร้านซักเบาะ ภายใน แถวรามคำแพง พัฒนาการครับ

ขอแบบราคาไม่แรงนะครับ ไปถามมาแถวบ้าน 2500++ เลยครับ

2. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อยากรู้เหมือนกัน

3. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    ผมเพิ่งย้ายไปแถวนั้นเหมือนกันครับ

4. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    น่าจะเป็นเป็นราคาปกตินะคับ2000-2500รถผมก็เคยทำประมาณนั้น
    หรือเอาแบบประหยัดหน่อยลองซื้อน้ำยาทำความสะอาดภายในและเบาะพรมแบบกระป๋องสเปรย์มาฉีดใส่เบาะมันจะเป็นโฟมออกมาแล้วเอาแปรงขัดๆเบาะ
    เสร็จแล้วเปิดประตูรถจอดตากแดดรอให้เบาะแห้งก็ใช้ได้เหมือนกันคับอันนี้ผมก็ทำเหมือนกัน
    ป.ล.น้ำยาทำความสะอาดราคาแล้วแต่ยี่ห้อนะคับ รู้สึกเหมือนเคยเห็นมีขายใน auto bacs อ่ะคับกระป๋องไม่ถึงพันถ้าจำไม่ผิด

5. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ปาก ซอย พัฒนาการ 78 ติดกับร้านมอไซด์ ลงไปถามดูครับ

6. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เยื้องๆ ปตท ถ้าผมจำไม่ผิด เคยไปทำอยู่

7. nun-2531

nun-2531 New Member Member

35
    0
    0
    ในโลตัสบางกะปิ เคยถาม 2,000 คับ สนใจ pm มานะคับเดี๋ยวจะแนะนำให้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้