ฝากระโปรง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nin Diesel, 24 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    หวัดดีครับพี่ๆทุกท่าน อยากทราบวิธีหนุนฝากระโปรง Tiger d4d
    หนุนยังไงและใช้อะไรหนุนอะครับอยากจะหล่อกะเค้ามั่งอะมีภาพตัวอย่างก็ Ok นะครับ

ขอบคุณครับ NIN DIESEL

2. ติดต่อคุน โจ ได้เลยคับ
    (โจ มาบอกสมาชิกหน่อยทำยังไง)

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เอิกๆเดินไปแถวๆร้านขายอะไหล่มอเตอร์ไซด์แล้วก้อซื้อบูสที่เค้าขายๆกันเอากี่นิ้วกี่มิลก้อเลือกเอาเลยครับ แล้วก้อเปลี่ยนน็อตให้ยาวขึ้นตามขนาดบูสครับ จบอิอิ

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    จัดไปนิน

5. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    ครับผมจะลองทำดูครับได้มะได้ยังไงจะมาบอก
    NIN DIESEL

6. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ตามตาเอสเลยตัวล่ะ15-30บาทแล้วแต่ร้านนะ

7. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    อุ๋ยวันที่ 13 อย่าลืมขับตามเอสเข้าเส้นนะครับอิอิ ถูกใจ กด ไลท์ 555555

8. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ตามนั้นเลยครับ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันจะทำให้เฉียง ๆ ไมอ่ะ หนุนก้อหนุนยาก

10. S-MTX@HLC

3,043
    7
    0
    ของตัวเองเอากันนะแล้วนี่

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

แระตัวเองเมื่อไหร่จะ เอากันนะ บ้างหล่ะ

12. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    เอากันอีกแล้ว

13. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แอบมาดู ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้