ถามเรื่อง การเปลี่ยนปริงโชคหลังจะแก้ปัญหาโชคนิ่มเกินไปเวลานั่งหลายคนได้หรือไม่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย ekasit 25, 2 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekasit 25

ekasit 25 New Member Member

88
    0
    0
    ผมใช้ R11 ครับ คือ เวลานั่งแค่สองคนมันก็พอดีนะเรื่องความนิ่มนวลเนี่ยะ แต่พอมีคนนั่งข้างหลัง มันรู้สึกว่าเวลาสะเทีอนแบบไม่มีโชคเลยอะ มันเหมือนเด้งจนติดพื้นเลย รู้สึกเหมือนรถมันบรรทุกเต็มที่อย่างนั้น จึงอยากถามว่า หากเราเปลี่ยนปริงโช๊คหลังจะช่วยได้หรือไม่ หรือว่าต้องทำอย่างไรครับ หรือว่ามันเป็นปกติอย่างนั้นอยู่แล้วครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    โช้คเสียแล้วมั้งครับ เปลี่ยนโช้คแล้วเสริมสเปเซอร์ ซักหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้