ขอแชร์ประสบการร์คนใช้เพืองแคมซิ่งงานไตเหวันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 7 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแชร์ประสบการณ์คนที่เคยใช้เฟืองแคมซิ่งแบบปรับได้ของไต้หวันหน่อย มีใครเคยใช้แล้วบ้าง ดีหรือไม่ดีปรับได้ไหม ทนไหม กินสายพานป่าว หรือว่าใช้ไปนาน ๆ จะรูดหรือป่าวครับ พอดีผมจะซื้อมาใส่ RB เลยอยากรู้ว่าดีป่าว

1. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
  2. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
  3. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ของก๊อบก็มีหลายเกรดน่ะ บางงาน MARK ไม่ตรง เฟืองสึกง่าย แกว่งอีก

ปล. งานดีๆใส่รถ 800 ม้าที่คลอง 5 ลูกค้าก็แฮปปี้ดี......มาซื้อกันอยู่เรื่อยๆ

----------------------------------------------------

ของข้างล่างนี้จะใช้บูสท์ขั้นต่ำ 2 บาร์ครับ ให้รู้ว่าใช้ได้จิง

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันต้องดูดีๆครับ ทุกวันนี้ ยังมีก๊อบไต้หวันเลย อิอิ สุดท้ายดูชิ้นงาน ดูเนื้อมิเนียมดูฟันเฟืองดีที่สุดครับ

5. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    ผมขายเไปเกือบๆ ร้อยอัน ในระยะเวลา1ปี ก็ไม่เห็นลูกค้ามีปัญหาซักราย
    คงเป็นเพราะราคามันถูกเกินไป(อันละ1000ต้นๆ) คนเลยกลัวว่ามันจะไม่ดีมากกว่า

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อันนี้ไม่ใช่ของก็อป และไม่ใช่ใต้หวันด้วยครับ ขายไปหลายชุด ลูกค้าก็พอใจนะครับ คุณภาพเกินราคา ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้