มีใครเซียนเดินสายไฟ ไมตี้เอ็ก ไม่คร๊าบ น.แนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 9 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คือว่าไฟหัวเก่งผมไม่ติดเลย ลือออกมา สายไฟโยงไปมาเห็นแล้วงง อยากเดินใหม่ทั่งห้องเครื่องและหัวเก๋ง
    ขอเบอร์ติดต่อกลับหน่อยคร๊าบ

2. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    มันเป็นยังไงคับถึงต้องเดินใหม่หมด
    เดินเฉพาะที่ไม่ดีกว่าหรอคับ

3. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    แบบว่าผมไม่ชอบเลยน่ะคร๊าบ ช่างที่รู้จักตัดต่อเละไปหมด อยากให้มันอยู่ชุดเดียวกับอีกอย่างผมจับดูสายมันแข็ง และมีสีเขียวเต็มทองแดงเลยคร๊าบ

4. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เบอร์นี้เลย 081 4972114 ช่างหนึ่ง DC เดินยังสายไฟเครื่อง ลองโทรถามดูนะครับ อยู่แถวเกษตรนวมินตร์

5. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ขอบคุณคร๊าบ เดียวจะลองโทรสอบถามดู

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามมาดู อย่างเดียว ครับ

7. teekong

teekong New Member Member

40
    1
    0
    ดูด้วยคน..ผลเป็นไงแจ้งให้ทราบด้วยนะคร้าบ..รอชม

8. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    แป๋วคร๊าบ ช่างไม่วางสักคนหรือเล่นตัวอ่ะเปล่าไม่รู้ 555 วันนี้ทำการถอนคอนโซนแล้ว
    กะทำเองซะคอยหาสายไปเลื่อย แย่จัง เซ่งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้