ARC Magic Spoiler หาซื้อได้ที่ไหนครับ & คิวไฟหน้า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ping_flight, 6 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ping_flight

ping_flight New Member Member

15
    0
    0
    ARC Magic Spoiler หาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมานเท่าไหร่เอ่ยอยากหามาใส่ครับ
    และมันสามารถติดกับลิ้นหน้าได้ทุกรุ่นเลยรึป่าวครับ รถผม si99 ลิ้น racing

และคิ้วไฟหน้าหาทำได้ที่ไหนบ้างครับหรือซื้อมาติดเอง ราคาประมานเท่าไหร่ครับ แบบธรรมดาและเคฟล่า

ขอบคุณครับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลิ้นต่อARC มันหาซื้อยากอะครับ ต้องรอหลุดๆมา เท่าที่เคยเห็นมีใส่ 3 คันเองมั้งครับ น่าจะใส่กันชนได้ทุกรุ่นนะ ขอให้ข้างใต้มันเรียบๆละกัน
    ส่วนคิ้วไฟหน้า ตอนนี้ในกระทู้ซื้อขาย EK Group มีคนขายอยู่ ลองดูเลยครับ

3. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ผมว่าน่าจะทำเองได้ไม่ยากนะ แต่ถ้าใส่แล้วหล่อแน่นอนครับ มีใส่กันไม่เยอะด้วย

4. ARC Magic Spoiler ต้องซื้อให้ตรงรุ่นครับ มันจะมีทั้งของ EK9 และ DC2
    หน้าตาคล้าย ๆ กันแต่จุดยึดด้านล่างจะไม่เหมือนกันครับ

ของใหม่ตอนนี้หาค่อนข้างยากแล้ว เคยซื้อขาย ของใหม่กันอยู่ราว ๆ 12000 ครับ
    แต่นี่เป็นราคาเมื่อปีที่แล้วนะครับ สำหรับปีนี้ต้องเช็คกันอีกที ถ้ามีของนะ

5. fitz

fitz New Member Member

39
    0
    0
    แล้วของ J's มีของ ek9 ไหมคับพี่ ถ้ามียังเบิกใหม่ได้อยู่ไหม ราคาเท่าไรคับพี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้