ไม่มานานมีเรื่องแล้วครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย carmodifly, 6 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    หลังจากจอดไหวนานว่าจะทำใหม่ขอถามหน่อยครับ
    1.ใครมีฝากระโปรงหน้าเดิมขายบ้างครับ
    2.ช่วงล่างเน่ามากซ่อมยกชุดทุกจุดมีอะไรบ้างครับราคาเท่าไรหน้อ
    3.ฝาปิดประตูด้านในคู่หน้าใครมีขายให้หน่อยครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ไม่เห็นลงรุ่นรถไว้อะคับ ใช่ B11 ป่าวคับ ดูจากรูปอะคับ

3. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    ครับขอโทษครับb11ครับ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    อะ รบกวนพี่น้อง B11 ช่วยแถลงไขหน่อยคร๊าบ ว่าเกิดไรขึ้นกะรถคันนี้คร๊าบ ส่วนผม รอเก็บประสบการณ์อย่างเดียวคร๊าบ ไม่ค่อยรู้เรื่องไรกะเค้าซักที อิอิ

5. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    บี 11 ช่วย กัน หน่อย จร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้