เตือนภัยเด็กปั๊มขี้โกง‏

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย feelgood, 8 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    ...

2. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ขอบคุณครับที่มาบอกเล่ากันเป็นอุทาหรณ์ครับ........ต่อไปต้องจับตาดูกันดีๆแล้วไม่ไหวไอ้พวกนี้

3. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ภัยสังคม อย่างชัดเจน รู้หน้าไม่รู้ใจ ระวังเป็นดีที่สุด ขอบคุณที่เอามาเล่าสู่กันฟังครับ

4. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    น้ำมันก็แพง ยังจะทำแบบนี้อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้