เอามั่งใครเป็นศิษย์เก่า ราชวินิตบางแก้ว มั่งครับ อิอิ!

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย 18c standard, 4 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 18c standard

18c standard Guest

0
    0
    0
    ตามนั้นครับ ผมโอ๊คครับ รุ่น 26 แต่ไม่ค่อยได้เจอเพื่อนเก่าเลย ใครยังซิ่งกันอยู่ก็มาคุยกันหน่อยครับ อิอิ ขอบคุณครับ

2. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    ยุ่นครับ ม่ายรุจำกันได้รึเปล่า น่าจะจำได้นะ ในโรงเรียนมีชื่อนี้น้อย เหอะๆ

3. 18c standard

0
    0
    0
    คุ้นๆอ่ะครับ แบบว่าอยู่รุ่นไหนหรอครับ ผมอยู่รุ่นไอ้แบ้งค์อ่ะ นี่อยู่ Ruthless ด้วยหรอ พอดีเป็นเพื่อนแตงง่ะ อิอิ รู้จักกันไป รู้จักกันมา ดีครับๆ

4. yungi

95
    3
    0
    เหอะๆ ยังไง add msn มาคุยก็ได้คับ [email protected]

5. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ใช่ยุ่นที่เมื่อก่อนขับ อีซูซุ มิว หรือเปล่าครับ

ผมรุ่น 23 เพื่อนๆกระจัดกระจายกันอยู่ในทีมต่างๆย่านบางนา
    แต่ส่วนใหญ่จะมารวมตัวกันที่เจท ตรงข้ามสน.บางนากันครับ :D

6. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    อยู่รุ่น 24 ครับ ชื่อนนท์

7. yungi

95
    3
    0
    ม่ายช่ายครับ ผมขับ New City สีเทาเดิมๆครับ

8. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    กระผมรุ่น26เหมือนกาน..ไม่ทราบว่าอยุ่ห้องไหนเอ่ย..ผมห้อง4ครับ

9. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
  10. szx

szx New Member Member

30
    0
    0
    26 เหมือนกัน กล..... หรือ เอส โทรมาคุยกันได้ ไม่เจอกันเลยนะโอ้ด......:D

11. szx

szx New Member Member

30
    0
    0
    ชื่อไรหรอ ผม อยู่ห้อง 2. น่าจะรู้จักกัน

12. NontDarkness

NontDarkness New Member Member

1
    0
    0
    แฮ่ะๆ คิดถึงรร.ราชวินิตบางแก้วจังเลย จบมายังไม่ถึงปีเลย อยากกลับไปเรียนที่เดิมจัง

พอขึ้นปี1 ปุ๊บอกหักปั๊บ เลยอยากกลับไปเรียนม.6ใหม่ เผื่อจะทำให้รักเราอยู่กันยืดๆ

นู๋ รุ่น31# รุ่นเดียวกะบัวผู้น่ารัก อิอิ รุ่นนี้น้องคนดังเพียบ

อยู่ตั้งแต่รุ่น ผอ.ป๋าเชิด ยัน ผอ.ที่เปงลูกคนขายขนมแม่กิมไล้(ป๋ากมล)

ไม่ไรแอดมาคุยได้เรามันศิษย์สถาบันเดียวกัน [email protected]

กาลางเซงๆเลยช่วงนี้ ^o^ ... เอิ้กๆ

13. ศิษย์เก่ารุ่น 27 ค่ะ ห้อง 9

14. thong#09

thong#09 New Member Member

22
    0
    0
    เมื่อก่อนเคยสอนบาสกะอาจารย์ทรงชัยแต่ตอนนี้มาอยู่ชลบุรีแล้วใครยังจำกันได้ก้อโทรมาคุยกันได้น่ะอยู่ตอน ผ.อ.เชิดชัยน่ะ

15. thong#09

thong#09 New Member Member

22
    0
    0
    อ.ธงชัยใครยังจำกันได้โทรมาน่ะ 06 6290967

16. 18c standard

0
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน ไม่คิดว่าจะเจอคนรู้จัก เป็นไง กล บายดีป่าว ว่างๆ add msn มาคุยกันบ้างดิ[email protected] แล้วว่าแต่ ที่อยู่ห้อง 4 นี่ใครหรอครับ จริงๆก็น่าจะรู้จักกันแหละนะ

17. yosae

87
    0
    0
    ชื่อ..เอ๊ะ..ครับ..อาจจะจำไม่ได้..แต่ถ้าเห็นหน้าต้องร้องอ๋อ..แน่เลย..ยังไงก้อ add มาคุยกานได้ครับ
    [email protected]

18. Tin Hz

Tin Hz New Member Member

25
    0
    0
    ผมรุ่น27คับห้อง8 คุณ yosae นี่เรียนที่เดียวกะผมสองที่แล้วนะเนี่ย อิอิ ที่ ก.ท.ช. อีกที่นึง

19. yosae

87
    0
    0
    หุหุ...เปงปายด้ายเนอะ..:D ..ไว้แอดมาคุยกานได้นะครับ..:D

20. Tin Hz

Tin Hz New Member Member

25
    0
    0
    :D :D จัดไปครับ เดี๋ยวแอดไปหา อุอุ ปล. อยู่อ่อนนุชโซนหรอคับ ผมไปอ่อนนุชเกือบทุกวันแฟนทำงานอยู่ในอ่อนนุชครับ:D :D

21. tank

887
    31
    0

อยู่ห้องไรอะ รุ่นเดียวกันเลย เราอยู่ห้อง3อานะ:D

รุ่นเราคนน่ารักเยอะจิงๆ:D

22. tank

887
    31
    0
    ได้ข่าวว่า ร.ร.สร้างโรงอาหารใหม่ รุ่นเราแย่งกันกินชิบหาย

แต่ก็ไม่วาย สั่งไก่ย่างหน้าร.ร.ข้ามรั้วมากิน

โดดเรียน ปีนรั้ว มุดประตูหลัง มันเป็นอดีตไปแล้ว

23. yosae

87
    0
    0
    :D .มาจอยกันได้นะครับ..เพื่อนที่ กทช ก้อมีอยุ่..อ่อนนุชโซน..ด้วย..:D

24. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ผมกล้า รุ่น26 ห้อง4 ครับ ห้องเดียวกะอ้ายเอ๊ะเลย ไม่รู้ใครจะจำได้ป่าว ???

25. !~M_$po@!N

!~M_$po@!N New Member Member

22
    1
    3
    หวัดดีพี่น้องชาว ราชวินิตบางแก้ว ทุกคนครับ

ผมเอ็ม รุ่น 24# (ปากมัน) อิอิ จำกันได้มั้ยครับ

26. yosae

87
    0
    0
    อัพหน่อยๆๆ

27. tank

887
    31
    0
    วันศุกร์ที่10พจิกายน 49 เป็นวันกีฟาสีของร.ร. ใครว่างๆแวะไปได้ครับ

28. yosae

87
    0
    0
    ดันๆ

29. r_chit

r_chit Guest

0
    0
    0
    หาเพื่อนรุ่น 18

ใครเจอรุ่น 18 บ้างแจ้งกลับด้วย นะ [email protected]

30. impre_Ja

impre_Ja Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเห็นกระทู้ ผมชื่อ จ๊ะ คับ รุ่น 22 ห้อง 3 สีเหลือง ฮี่ๆๆ
    เรียนจนจบได้ 3 ดาว (ม.3) แล้วก็ย้ายโรงเรียน
    สมัยนี้ยังมีงานราตรีประดู่แดงอยู่ป่าวคับ
    ปล.ต้นประดู่กลางโรงเรียนยังอยู่ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้