หาร้านรับหล่อยางแท่นเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 11 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    พอดีแท่นเดิมมันเป็นไฮโดลิค แล้วเวลาอออกตัวแรงๆมันกระแทกครับ เลยจะเอาเสื้อไฮโดลิคไปคว้านใส้ออกแล้วหล่อเป็นยางปกติดครับ ใครพอทราบหรือเคยไปทำรบกวนขอเบอร์ติดต่อทางร้านทีครับ

ขอบคุญครับ

2. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    พี่อาร์ม Duroflex ครับ ลองคุยดู 089-411-5577

3. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ตามกระทู้ด้านบนเลยครับ มียูรีเทนด้วยครับ

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ีup up up up หาต่อครับโทรไปถามแล้วพี่เค้าบอกมีแต่ยุริเทรนแล้วมันจะสั่นครับ อยากได้แบบเป็นยางครับ

ขอบคุญ สำหรับทุ่กคำตอบคร๊าบบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้