พี่ๆๆ ผมมีเรื่อปรึกษา นิดหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย benzburapa, 17 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzburapa

benzburapa New Member Member

11
    0
    0
    เรื่องที่ 1 ผมเอารูปรถลงไม่ได้อะ 2 ตี เฮเดอร์ ประมาณเท่าไรคับ 3 อยากทำช่วงล่างเป็น สีๆๆอะ ประมาณ ค่ำหลังอะ 4 ช่วงหน้าในกระโปรงรถ ทำให้สวย ประมาณเท่าไรคับ ขอบคุณ คับ :cool::cool::cool::cool::cool:

2. woodymufc

woodymufc New Member Member

188
    1
    0
    ตอบ เอาคร่าวๆนะ

1 แนบไฟร์ หรือ เว็ปฝากไฟร์ แล้วเอาแปะก็ได้ครับ

2 ราคาเริ่มตั่งแต่ 3000 ขึ้นไปถึง10000อัพครับ มีทั้ง เหล็ก และสแตนเลส (แต่แนะนำของยุ่นมือ2ดีกว่าครับ)

3 ช่วงล่างเป็นสีๆ รวมหมดก็ประมาณ 12000 = ปีกนก ซัฟเฟรม ค้ำหลังล่าง ยังไม่รวมกันโคลงหลังอีกประมาณ 1000-3500 แล้วแต่ว่าจะเอารุ่นไหนมาใส่ (ใส่ชุดนี้ที่บอกหล่อโคตรๆ)

4 แต่ห้องเครื่องก็แล้วแต่เลยครับว่าจะทำอะไรบ้าง อยากใส่อะไรก็ใส่ไปเลย อะไรสวยหรืออยากได้ก็ซื้อมาใส่เลยครับ ราคาแล้วแต่บางคนทำหลายหมื่นก็มี แล้วแต่ชอบเลยครับ

รอท่านอี่นมช่วยแนะนำอีกทีแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้