รบกวนหน่อยครับคือผมเดือดร้อนมากมายเรื่องใส่หางหลังแบบ GT ที่พี่ๆใส่กันรู้สึกว่าจะเป็น mugen อะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย panjaphon, 18 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panjaphon

panjaphon New Member Member

5
    0
    0
    คือผมเหนที่พี่ใส่กันใครพอมีรูปและพอรู้มั้ยครับว่าหาได้ที่ไหนที่เปนหาง gt รู้สึกว่าจะเป็นของ mugen หรือมียี่ห้ออื่นบ้างมั้ยที่เป็นทรง GT แบบไม่สูงเหมือนราวตากผ้าอะครับขอบคุนพี่ๆที่เข้ามาตอบข้อข้องใจนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2011
  2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    หาง GT mugen รู้สึกจะไม่มีนะครับ

ถ้าของ Mugen จะเป้นแบบนี้

ถ้า GT ก้อมีทรงของ Topsecert

แบบที่ เสี่ย G.mugen ใส่อยู่ ขออนุญาติครับ

3. panjaphon

panjaphon New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับแล้วราคามันประมานเท่าไหร่หาซื้อได้ที่ไหนครับแบบข้างบนอะครับ

4. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    แหม่....เรียกเสี่ยเลยแฮะ...เอาเลยครับ เต็มที่ไป

5. G.MUGEN

427
    19
    0
    ว่าแต่หางหลัง GT-WING MUGEN ที่ว่าใช่แบบนี้ป่าวครับ

6. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    โห อย่างเฟี้ยวอะ

7. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    มูเก้นตรงรุ่น ของ ek,si พูดตรงๆเสียวิสัยทัสน์ด้านหลังนะครับ แต่ผมชินแล้ว ^^

8. G.MUGEN

427
    19
    0
    จริงครับ อันนี้เรื่องจริง เกือบกลางกระจกหลังเลยล่ะ

9. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    คุณ G MUGEN ครับ top secret bananawing ที่ใส่ราคาประมาณเท่าไหน่ครับ

10. G.MUGEN

427
    19
    0
    ตอนนั้นจำได้ว่า ประมาณ 18000 ครับ ที่ Yatt แปลงขาล่างที่ติดกับฝากระโปรงท้ายอย่างเดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้