รบกวนหน่อยครับคือผมเดือดร้อนมากมายเรื่องใส่หางหลังแบบ GT ที่พี่ๆใส่กัน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย panjaphon, 18 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panjaphon

panjaphon New Member Member

5
    0
    0
    คือผมเหนที่พี่ใส่กันใครพอมีรูปและพอรู้มั้ยครับว่าหาได้ที่ไหนที่เปนหาง gt รู้สึกว่าจะเป็นของ mugen หรือมียี่ห้ออื่นบ้างมั้ยที่เป็นทรง GT แบบไม่สูงเหมือนราวตากผ้าอะครับขอบคุนพี่ๆที่เข้ามาตอบข้อข้องใจนะครับ

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ทรงเตี้ยๆหน่อย ก็ Mugen แหละครับ

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
  5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เคยเห็น Si ใส่ GT ทรงประมาณ J's แถวเซนทรัลบางนา สวยดี ไม่เหมือนใครดี ฮ่าๆ

6. panjaphon

panjaphon New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุนคับ

ขอบคุนมากๆนะครับ พอรู้มั้ยว่าหาซื้อได้ที่ไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้