พวง dc5 กับ s2000 ใส่กับ Si ได้?

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย OFFsmiTH, 2 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ไม่ทราบว่า พวง dc5 กับ s2000 ทั้งสองพวงนี้ใส่กับ Si ได้เลยไหมครับ หรือว่าต้องแปลงอะไรไหมพอดีสนใจพวง2รุ่นนี้อยู่ครับ

รบกวนพี่ๆที่ทราบหรือมีประสบการณ์ ขอความรู้ด้วยจ้า :teeth:

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใส่ได้ครับ แต่คงต้องเปลี่ยนแกนพวงมาลัยครับ ไม่แน่ใจครับ รอท่านอื่นมาช่วย

3. OFFsmiTH

249
    0
    0
    คือต้องหามาทั้งพวง ทั้งแกนมันด้วยเลยเหรอครับ เห็นขายๆกันส่วนใหญ่มีแต่พวง

พี่ๆท่านไหนพอทราบรายละเอียด รบกวนชี้แนะด้วยค้าบ

ขอบคุณครับ ε=ε=ε=ε=ε=ε=┌(; ̄◇ ̄)┘

4. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    เอาตรงรุ่นดีกว่าไม๊ครับท่าน

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ค่าของ ค่าทำ อาจจะได้พวงมูเก้นเบิกใหม่พร้อมคอเลยนา จะใส่จริงเหรอ = ="

6. OFFsmiTH

249
    0
    0
    ใจรัก จริงๆอ่าคับ ToT

7. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    มีคนเคยเเปลงเเล้วคับ เเต่มันจะดีหรือคับ หา spoon หรือของ EK9 มาใส่น่าจะง่ายกว่า
    เเต่ถ้าเเปลงจอไมล์ s2000 มีทำหลายคันเเล้ว ลองติดต่อ อู่ BEAR R ดูคับ ที่อู่นี้เเปลงไมล์มาหลายคันเเล้ว ลองถามเรื่องพวงอาจจะเเปลงได้

8. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    รอชมผลงานนะครับ

9. OFFsmiTH

249
    0
    0
    อยากจัดจริงๆครับ พวง s2000 ตอนนี้หาของอยู่(ดูเรื่อยๆ) หรือใครพอทราบเบาะแส รบกวนด้วยนะครับ ^^

10. SPEED R

473
    4
    0
    พวง S2000

ลองติดต่อ BEAR R ดูคับ คุณหมี 086-8825469

11. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    Dc5 ใส่ได้เลยครับ ไม่ต้องแปลง ถอดออกแล้วจับเสียบเลย
    S2000 ไม่แน่ใจ

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ได้เลย เหรอครับ แล้วระยะเตะ ก้านไฟเลี้ยว ได้ไหมครับ

13. SPEED R

473
    4
    0
    ใส่ได้จิงๆคับ เเต่ไม่รู้ว่าอยู่กระทู้ไหน ถ้าเจอ จะเอารูปมาให้ดูคับ เห็นคนเเปลงมาเเล้วจ้า

14. OFFsmiTH

249
    0
    0
    เร็วๆนี้คงได้เจอกัน ตอนนี้วุ่นอยู่แต่กะเรื่องล้อ เรื่องลิ้นอยุเนี่ย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้