มีพี่ๆเพื่อนๆท่านใดอยู่ ซอยวัดส้มเกลี้ยง บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย VITAN, 1 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    พอดีเห็นมี B14 ทั้งไฟยาว ไฟท้ายแยก สีส้ม ดำด้าน อีกหลายคัน วิ่งสวนกันใน ซอยวัดส้มเกลี้ยง บางบัวทอง เลยอยากทราบว่า

เป็นรถของพี่ๆเพื่อนๆในคลับหรือป่าวครับ ผมอยู่หมู่บ้านรุ่งอรุณ อ่ะครับ

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    รถใครเอ่ย...

3. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    มาช่วยตาม

4. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ไม่ใช้ แต่อยู่แถวนั้นอะ วัดพระเงิน คะ ^^

5. Giggalove

Giggalove New Member Member

17
    0
    0
    อยู่ใกล้ๆ ครับ แถวๆ สาย 2 ฝั่งเดี่ยวกัน รถแตนๆ สีบรอนซ์ ชอบไปกินโจ๊กกระดูกหมูฝั่งตรงข้ามวัดศรีประวัติ ครับ ^_^

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ผม วัดหนึ่ง ลานบุญ​:D

7. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    ผมอยู่วัดศรีประวัติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้