หาอู่ติดเทอร์โบ ใกล้ๆบางแค

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Ta-Tar, 9 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ta-Tar

Ta-Tar New Member Member

9
    0
    0
    หาอู่ติดเทอร์โบ ใกล้ๆบางแค เป็นเครื่อง 5L ครับ ไม่ efi

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ดันช่วยไปก่อนครับบบบ

3. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ช่วยดันครับ

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    อยากติดเหมือนกัน ยังหาไม่ได้เลย

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อัพให้คับ เรื่องแนว ๆ นี้ไม่ค่อยถนัดง่า

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    อยู่ช่วงไหน ของ บางแค ขอรายละเอียดนิสนึง

มีงบประมานที่ตั้งไว้ มั๊ย หรือ ความต้องการในใจไว้ อย่างไร

ทุกอย่างอยู่ที่ ความ ต้องการ คัฟ

ราคาถูก แต่ คุณภาพ ธรรมดา หรือต้องการ คุณภาพ ดี มากๆๆๆๆๆๆ แต่ราคาก้อ สูง ตาม

ขอทราบ ความต้อง การ หน่อยคัฟ ทุกอย่างจัดได้ ไม่ยากเลยทีเดียว

7. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดไปคับลูกพี่

8. Ta-Tar

9
    0
    0

งบตอนนี้ตั้งไว้ไม่เกิน 3 หมื่นครับ รวมทำปั๊ม+ท่อ+อินเตอร์ จะพอไหมครับ อยู่แถวเดอะมอลบางแคครับ อยากได้แบบที่เดียวจบ ส่วนเทอร์โบ อยากได้แบบ เอาไว้แซง เวลาออกต่างจังหวัด หนีรถจี้ตูด แล้วเข้าซ้าย

9. teekong

teekong New Member Member

40
    1
    0
    จะเเรงแล้ว

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แรงๆๆๆๆเเน่นอน

11. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    รถบ้านๆแอบมาดู.....

12. Ta-Tar

9
    0
    0
    ไม่เอาแรง หลอก ครับ รถครอบครัวครับ เอาไว้ เวลาไปเที่ยว ต่างจังหวัดเบื่อพวก ชอบจี้ ตูด ซ้ายก็ ว่างไม่ ยอมแซง

13. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เรื่องดีเซล ให้ประทานจิ้นจัดไปได้เลยครับ ....... เเต่ที่บอกว่าซ้ายว่างไม่ยอมเเซง ถ้ารถเราวิ่งช้าเราก็ต้องวิ่งซ้ายนะครับ อิอิ

... ขอให้มีความสุขกับเทอร์โบตามที่ต้องการนะคับ....

14. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    รอเซียน

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ร้านอยู่ เส้นสาย๔ ทางไปกะทุ่มแบน จอดที่เดียวจบ เลยตั้งแต่ เทอโบ ท่ออินเตอ ไปถึงปั๊ม

ถ้ายังงัย โทหาผมก่อน เดวพาไปคัฟ 0802802826 จิ้น คัฟ

16. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เห็นด้วยกะแป๊ป คร้าบ.......อิอิ

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  18. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    จิงหรอ ... ใช่ซี้ๆๆๆ มู๋เปลี่ยนไป๋ ^^

19. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ลองปรึกษาท่านจิ้นเลยงับ .... 30K น่าจะเหลือ มั้ง! ^^

ขับดีกว่าเดิมเยอะเลย ...... 5L เดิมๆอืดมาก -.-"

20. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ใส่แล้วแรงแน่เทอร์โบเนี้ย ตามจิ้นว่าเลยครับ

21. เจหนาวแน่ๆ

22. Ta-Tar

9
    0
    0
    ขอบคุณครับเอาไว้ถ้าพร้อมเมื่อไร จะติดต่อไปครับตอนนี้ขอเวลเก็บเงินอีกนิดครับ

23. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    งันผมต้องพกผ้าห่ม ติดรถไปด้วยซะแร้ววว อิอิ

24. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ช่าย...................ย สิ รถเธอมันโบนี่

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เค้าป่าวเปลี่ยนน้า 555+

แระปัจจุบันอ่ะจ๊ะ อิอิอิ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  27. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    แล้วพี่ตี๋จะแรงตอนไหนครับ
    ผมว่าได้ตามที่หวังนะครับ
    อยากให้แรงเหมือนคันในรูปอ่าคับ เอาแบบเบรินทีควันท่วมอ่ะครับ
    นั่น บ้านๆหลอครับ
    ซ้ายหลุมมันเยอะพี่แปป เด๋วได้จอด (แม็กแตก)เปลี่ยนยางอะไหล่อ่ะ
    ตากล้อง เรซซิ่ง อีกแว๊ว
    จิงหยอ ที่ไม่เปลี่ยนอ่ะ ตาหมู คะคะคะคะคอมมอนเรล

28. teekong

teekong New Member Member

40
    1
    0
    รอเก็บตังค์ก่อนน้องเจี๊ยบ..ช่วงนี้พิมพ์เเบงไม่ทัน..หุหุ มีของครบแล้วแต่ยังไม่ได้ติด (ขาดเขาไอเสียรอน้องเจี๊ยบบริจาคอยู่จ้า)

29. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    รีบๆ กันหน่อย ใกล้เข้ามาเเล้วนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้