รบกวนพี่ๆๆหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย art_nalam, 24 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    เกียร์2แอล ถ้ามาคบเจโบจะไปได้ไหมคับ:cool:
    แล้วใช้ตัวไหนได้อีกถ้าไม่นับเกียร์ เจ กะ อาบี-วีจี งบน้อยๆๆคับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2011
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่ไหว

3. นอกนั้นคงจะต้องเป็นเกียร์ซิ่งแล้วคับ

4. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    จี อิอิ

5. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    ถ้าจะเอาราคาไม่แรงก็ต้องเกียร์วีโก้ครับอัตตราทดใกล้เคียงกับเกียร์เจครับหรือไม่ก็ลองหาเกียร์1จีครับก็พอใด้นะครับ

6. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    วีโก้ตัวไหนคับ ตัว 3000 ไหมคับ
    1จีโบ กัวจะพังนะคับ เห็นคนพูดกันเยอะว่ามันมะค่อยไหว

7. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    วีโก้ ซิงโครเมทไม่ทน อย่างน้อยต้องเจโบของมันละครับ ไม่งั้นไม่ชนะแตก รูด เกียร์เข้าไม่ได้

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามเซียน ๆ ดีเซล เค้าว่ากันเลยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว้าว นึกว่าใคร หน้าแหลมตัวแรงนี้เอง ช่วยดันครับ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    UP UP UP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้