รบกวนสอบถามพี่ๆที่ใช้หน้าแหลมใส่แพสกายครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย boy2L, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    รบกวนสอบถามพี่ๆที่ใช้หน้าแหลมใส่แพสกายครับ เป็นยังไงบ้างครับ ใช้ดีไหมครับ

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    มันก็แล้วแต่งานแปลงนะครับ ถ้าแปลงดีมันก็จบ รถออกได้ไม่มีอาการ แต่ถ้าแปลงไม่จบมันก็หงุดหงิด ข้อดีก็คือ ปรับตังได้หลายจุด ของมีไห้เลือกหลากหลาย อ่ะครับ

ก็ต้องตัดสินจัยดีๆครับ

3. boy2L

444
    13
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    ก้อดีคับ แต่ร้านก่งๆหน่อยก้อดี รถที่ผมขายไปตอนนี้ สกายไลน์แล้วสวยดี ออกตรงด้วย:teeth:

5. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    คันเก่าเค้าเป็นซูปร้า 70 คันเดียวในโลก และเป็นคันแรกในโลกด้วย อิอิอิ ออกตรงสุดๆ เจ๋งมากๆ ชอบมาก แต่เสียอย่างเดียวหาของแต่งยากมากๆๆ

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    Ikaya Formula มีนิน้าเบิกเลย JZA70

7. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ถ้าพี่จะยืนพิ้นที่ 700 ม้าต้องดามเหล็กโรบาร์เข้าไปที่จุดยึดและด้านท้ายทั้งหมดด้วยนะครับ

ข้อดีคือทำแล้วมันอัพสเต็ปได้ไกล แต่ทำไมสกายไลท์ถึงหนีมาเล่นโฟลิ้ง ละครับ เอิกๆ

8. boy2L

444
    13
    0
    ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลทั้ง2ตัวเลยครับ ไม่อยากออกทะเลครับ งบมันน้อย หุหุ

9. DUI_TFR

DUI_TFR New Member Member

67
    1
    0
    เอาใจช่วย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้