ถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GOLD GEAR 66, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ชุดภายใน ระหว่าง VIRS กับ SIR
    - ตัวไหน น่าใช้กว่า ไม่คำนึงถึงราคาค่า
    - การใช้งาน อันไหนใช้แล้วรู้สึกว่า กระชับดีครับ
    ขอบคุณมาก ครับ

2. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    น่าใช้ทั้งสองแบบครับรูปทรงเหมือนกันทั้ง ต่างกันที่สี ครับ
    ความกระชับน่าจะดีเพราะมีปีกข้างสูงกว่าเบาะเดิม

3. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ถามเพิ่มเติมครับ

แล้วคู่หน้าของ DB 8 นี่เป็นไงบ้างครับ

4. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ยาวไป ผมก็อยากรู้ด้วย อิอิ ขอบคุณสำหรับ คำตอบ ครับ

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    db8 นั่งแล้วกระชับเหมือนกัน แต่ปีกด้านล่าตรงขาผมว่ามันหลวมไปหน่อย

6. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ถ้าตัว 96 น่าจะใส่ SIR ส่วน99 VIRS

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    พี่วุฒิผมชอบ DB8 ครับ สวยๆเลยพี่ ดำด้ายแดง

8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ชอบแบบต้องตรงรุ่นหรือตามใจตัวเองหล่ะคับ แต่น่าใช้ทั้ง 2ตัวคับ กระชับดี

9. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    รอพี่ หน่อย ครับ

10. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
  11. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    เบาะหน้า DB8 ผมว่ามันสั้นไปหน่อยนะครับ (ช่วงหลัง) แต่ก็ OK ดี ถ้าคนตัวเล็กนั่งสบายเลย และรูของรางจะไม่ตรง 1 รูด้วย

ส่วนเบาะ SIR กับ VI-RS น่าจะเท่ากับของเดิมนะครับอันนนี้ไม่เคยลองนั่งนะครับ

แต่ส่วนตัวก็ชอบ VI-RS เหมือนกัน ...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:54:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:54:43 ----------

เบาะหน้า DB8 ผมว่ามันสั้นไปหน่อยนะครับ (ช่วงหลัง) แต่ก็ OK ดี ถ้าคนตัวเล็กนั่งสบายเลย และรูของรางจะไม่ตรง 1 รูด้วย

ส่วนเบาะ SIR กับ VI-RS น่าจะเท่ากับของเดิมนะครับอันนนี้ไม่เคยลองนั่งนะครับ

แต่ส่วนตัวก็ชอบ VI-RS เหมือนกัน ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้