ขอถามเรื่องครั้มเบรคหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK พาเพลิน, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    คือรถผมตอนนี้ล้อหลังเป็นดิสอยู่และเป็น ABS ไม่ทราบว่าจะเอาดรั้มเบรคหลังแต่เป็นของตัว EG 4 ประตูมาใส่ได้มั้ยครับ จะพอดีเลยมั้ย แล้วจะมีปัญหาอะไรมั้ยรถผมมันมี ABS แต่ถ้าเอาดรั้มหลังที่ไม่ได้เป็นรุ่น ABS มาใส่ ไฟเอ็นจิ้นจะโชว์มั้ย ขอถามพี่ๆในนี้หน่อยครับ หรือใครพอมีดรั้มต้องการจะขายบอกได้เลยนะครับ

2. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    เปลี่ยนเป็นดิสไปเลยครับ
    2500

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    คือจะเปลี่ยนจาก ดิส ไปเป็นดรัม หรอครับ หาสับเอาดีกว่างั้นครับ

4. Pae_EK

Pae_EK New Member Member

11
    1
    0
    แรกกับผมป่ะ ผมเป็นดั้มอยู่ อยากใส่ดิส

5. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    สงสัยเหมือนกันครับ ว่าทำไมอยากเปลี่ยนมาใช้ดัมเบรค หรือจะเองลง Gymkhana จะได้ดึงล็อคง่ายหน่อย

6. EK พาเพลิน

144
    0
    0
    ช่ายครับจะกลับไปเล่นอีกครั้งนะครับ คันเก่าที่ใช้เล่นอยู่มันไม่ช่ายคันนี้นะครับ เลยต้องหามาใส่ใหม่

7. EK พาเพลิน

144
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ แต่ยังไม่อยากสับนะครับ อยากจะมีเก็ยเป็นสองชุดนะครับ

8. toppy741

toppy741 New Member Member

74
    4
    0
    ผมมีดรัมเอาไหมครับ พึ่งถอดใส่ดิส 500 มาขนไปเลย รกบ้าน....[email protected]

9. EK พาเพลิน

144
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ ขอเบอร์โทรติดต่อหน่อยครับ สนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้