ปั้มคลัสตัวบนรั่วคับ mr2 sw20

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย toh_program, 7 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toh_program

toh_program New Member Member

1
    0
    0
    ใช้ตัวไหนแท่นได้บ้างคับ ของรถรุ่นอะไรบ้างคับ อยากได้ของไหม่เลยคับ ราคาเท่าไหร่คับ ขอบคุณมากตับ

2. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    ต้องตรงรุ่นอ่ะครับ (เกลียวสำหรับแป๊บใหญ่กว่าทั่วไป) ถ้าสั่งที่พี่หนุ่ม CS สามพันกว่าๆอ่ะครับ

3. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    สั่งแล้วเอาS/Nมาลงแบ่งๆกันหน่อยน่ะครับ เผื่ออนาคตมีใครใช้

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ผมก้ว่าจะสั่งมาเหมือนกันครับ มันเริ่มมีปัญหาแระ

5. ปัญหา ตลอดอ่ะ คนเนี้ยะ ขายทิ้งแล้วไปขี่ supra ดีกว่าม้างงงงง

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขาดเงินอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้