เบาะหลังมีปญหา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย thongthong, 21 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    คือว่าที่พิงเบาะหลัง (แคบหลัง) มันตกหรือเอียงข้างหนึ่ง เวลารถวิ่งมันสั่นกระเพือมีเสียงดัง ทำอย่างไรดีครับ ซ่อมเองได้มั้ยครับ แล้วแกะอย่างไร ช่วยแนะหน่อยครับ[​IMG]

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    UP ครับ...:eek:

3. thongthong

90
    0
    0
  4. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    มันเหมือนมีกิ๊บอยู่ด้านหลังน่ะครับ ของผมไม่รู้วิธีถอดใช้วิธีดึงออกมาตรงๆแผงไม้ข้างหลังที่ล็อคกับกิ๊บพังไปเลย เวลาถอดก็ระวังหน่อยแล้วกันอาจไปให้ที่ศูนย์เค้าดูให้ดีกว่า

5. thongthong

90
    0
    0
    ไปศูนย์เลยเหรอพี่ apichan ใครพอทำได้บ้างครับ:p

6. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ด้านบนรู้สึกจะล็อคด้วยแผ่นเหล็ก ด้านล่างเป็นกิ๊บ ลองขยับๆด้านบนให้มันเข้าที่ดูครับ ไว้ค่ำๆจะถ่ายรูปด้านหลังมันมาให้ดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้