SI_LMC

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kulnooaod, 30 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    SI_LMC = SI_Little meeting At Chonburi

พูดง่ายๆ คือหาเพื่อนโซนชลมามีตติ้งนะครับเพราะโซนเราคงไปกับ SI_L ไม่ไหว

เพราะไปแล้วอาจกลับไม่รอด เมากลิ้งแน่ๆเมื่อเมาแล้วกลับชลคงลำบาก ^_^

ด้วยความปราถนาดีจาก น้องโอ็ด ณ บางสิบหมื่น

2. yojaa

yojaa New Member Member

72
    0
    0
    เห็นด้วยคับ เด็กชลเหมือนกัน

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะครับ ถ้าผ่านไปผมจะแวะไปแจมนะ อิอิ

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    55555 ผมว่าเลี้ยววววววววววว ต้องเป็นสายเดียวกัน

5. kulnooaod

81
    0
    0
    มีคนร่วมอุดมการแล้ว ^_^

ครับผมแล้วจะเก็บ บรรยากาศมาฝากครับ

สายเสมอรึป่าวครับ 555 ล้อเล่งน้า ^_^

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  7. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    บางสิบหมื่นหญิงแยะ สวยดก เจ้าของร้านโครตชาวร็อคอ่ะ

8. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้ามีแล้วจะมาโพสบอกละกันครับ ฝั่งชลส่วนมากจะมิตติ้งเกาะลอยกัน :D

9. kulnooaod

81
    0
    0
    ไม่ใกล้ไม่ไกลครับ บางแสนควันดำเยอะมากกลัวโดนสวนอะ ^_^

10. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    เตรียมห้องพักไว้ด้วยนะคับ อิอิ

11. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    วันไหนว่ามาได้เลยครับ

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    นี่ไง หัวเรือใหญ่ อิอิ

13. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    คิดถึงภาพเก่าๆๆ ช่วงนี้ไม่ได้มิตติ้งกันเลย ติดงานกันหมด.....
    แต่ยังอยู่กันครบ

14. kulnooaod

81
    0
    0
    รถสวยๆนะครับ อยากไปๆที่ใหนก็ได้ จัดเลยพี่ วันไหนก็กริ๊งกร๊างนะครับ ^_^

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ผมว่าจัดมีทติ้งใหญ่ ไปนอนทะเล แถวชลบุรีเลยละกัน เดือนนี้เจอกันครับ อิอิ

16. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จัดไปนะค้าบพี่กอฟ

17. G Type R

3,607
    99
    0
    เอ็งอะจัด 5555+ ไปขอข้อมูลจากคุณตุ้ม(Coupe 1.6) ได้เลย

18. punkskate007

3,546
    1
    0

ส่งข้อความไปหาพี่ตุ้มแล้วคับ รอข้อมูลจากลวกเพี้ย ตุ้ม อยู่ถ้ายังไงจะโพสข้อมูลทั้งหมดให้ทันกลางเดือนนี้ ส่วนเดือนต่อไปพี่กอฟกำหนดวันมาเลย

19. coupe@1.6

423
    1
    0
    เอาเป็นแถวไหนดีครับบางแสน พัทยา สัตหีบ
    จะได้เสาะหาที่พักให้อ่ะครับ.....

20. punkskate007

3,546
    1
    0
    เอาบางแสน ก็โอเคนะคับ พี่ตุ้มจัดมาเลย จะได้เปิดกระทู้ลุยบางแสนไวๆ ไปกันเยอะๆ งานสระบุริ ผู้หลักผู้ใหญ่เค้ารั่วกันเยอะ 5555555555

21. coupe@1.6

423
    1
    0
    เสา-ทิตผมในน้องที่อยู่บางแสนดูให้แล้วน่ะครับ คืบหน้าอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบ

ส่วนถ้าเป็นพัทยามีเลยครับ เป็นบ้านหลังใหญ่จุคนได้ ประมาณ15 คน ราคา 3500-

รอความคืบหน้าแว๊ปน่ะครับ เด๋วมารายงานให้ฟัง:)

22. kulnooaod

81
    0
    0
    เด๋วช่วยหาอีกแรงครับถ้าเป็นบางแสนก็ ^_^

23. coupe@1.6

423
    1
    0
    ดีเลยคับ ถ้าเจอที่พักแบบบ้านเป็นหลังราคาไม่แรง ก็เอามาโพสได้เลยครับ. ขอบคุณคราบ

24. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    จัดไปครับตุ้ม

25. kulnooaod

81
    0
    0
    ว่าแต่ว่าพรุ่งนี้นอกรอบกันไม๊ครับ เหงาจะแย่แล้วครับ ^_^

26. punkskate007

3,546
    1
    0
    จัดไปเลยค้าบบบบ เผื่อเดือนหน้าจะได้ไปชิลด้วย

27. coupe@1.6

423
    1
    0
    ที่ไหนคับ นัดล่วงหน้าหน่อยก็ดีคับ จะได้เตรียมตัวทันฮาๆ

28. kulnooaod

81
    0
    0
    ผมว่าพี่เป็นคนนัดดีกว่าครับ ผมน้องใหม่ยังไม่รู้จักใครเท่าไหร่ครับ
    วันนี้ไม่รู้ว่าใช่รถพี่ป่าวที่ขับจากบางแสนไปทางชลบุรี

เรื่องที่พักที่ผมไปดูมาแล้วนะครับเป็นห้องพัดลมคืนละ 1100 พักได้ 10 คน มีบ้านติดๆกัน 4 หลังครับ
    ที่จอดรถมีเยอะครับ (สถานตากอากาศแสนสุข)

อีกเรื่องครับ คูเป้ ทะเบียน พศ2639(ไม่แน่จัยจำถูกป่าว)ที่จอดอู่ จูน บาย เอก นะครับ
    รถใครหว่า อิอิ แอบไปดูมา

29. coupe@1.6

423
    1
    0
    วันนี้อยู่พีระครับไม่ได้ไปทางบางแสนเลย
    ว่าแต่ที่พักมีรูปประกอบม่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มิถุนายน 2011
  30. coupe@1.6

423
    1
    0
    ที่พักพัทยาครับ ราคาไม่แรง ห่างจากหาด50เมตร

หน้าที่พักสำหรับจอดรถ

เดินออกมาหน่อยจะเป็นทะเล

ฝรั่งขาวมาก อิอิอิอิ

ลองดูน่ะครับที่พักไม่หรูน่ะครับเป็นบ้านพักราคาถูก
    เด๋วผมหามาลงให้เรื่อยๆเพื่อจะได้ตามความชอบน่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้