ประกาศ วันมิตติ้งครับ 11/6/54

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย SpL Garage, 3 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    :D ทีเดิมนะครับปั้ม ป ต ท อนุสร เวลา 17.00น. ครับ เดือนหน้าสมาชิกท่านใดยากไปมิตติ้งทีใหนก็ช่วยกันแนะนำมานะครับ
    จะใด้แปลียนสถานทีกันบ้าง :D

2. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    ไม่ไปครับ เพราะยังเดินไม่ได้ อิอิอิ

3. Mr..lim

Mr..lim New Member Member

7
    0
    0
    อยู่แถววไหนอ่ะครับ ๆไม่รู้จัก

4. SpL Garage

633
    4
    0
    เส้นวิภาวดีรังสตครับก่อนถึงตลาดสี่มุมเมือง

5. SpL Garage

633
    4
    0
    หายเร็วๆน้าไม่ใด้เจอกันนานแล้วนะครับ

6. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    อยากไปๆ

7. SpL Garage

633
    4
    0
    มาดิเรายังไม่มีโอกาศกินด้วยกันจริงๆจังๆเลยนะ

8. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    รับทราบครับ มีกินด้วยเหรอ ยังงัยก็มากันเยอะๆนะครับ

9. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    จะพยายามเคลียร์งานแล้วไปด้วยครับ ยังไม่รับปากว่าไปได้แน่มั๊ย

10. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ถ้าไม่ติดงาน ขอไปด้วยนะ น้าๆ

11. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    อดไปครับ รถพัง

12. กระป๋องขับ

กระป๋องขับ New Member Member

13
    0
    0
    ไปมะถูก และ ยังไม่เคยไป ใครอยู่ฝั่งธนบ้างไปด้วยคน ผมอยู่พระรามสอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้