เลขไมล์ ไม่ขยับเลยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย backbone, 20 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. backbone

backbone New Member Member

40
    1
    0
    Nissan Sunny B-14 ปี 95 กดรีเซ็ตไมล์ครั้งล่าสุดแล้วไมล์มันไม่ขยับอีกเลยครับสงสัยจะพังซะแล้ว

มันซ่อมได้มั้ย หรือว่าต้องเปลี่ยนทั้งชุดเลยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ พอจะทราบมั้ยครับผม

ขอบคุณมากครับ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ลองกดย้ำๆอีกซักทีเผื่อขึ้นค้าบ

3. konankit

konankit Member Member

198
    5
    18
    ใช่ครับ ของผมก็เป็นบางที ครับ ลองย้ำอีกรอบ 2 รอบดูนะครับ

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถ้ายังไม่ขึ้น ก็ไปเชียงกง พันนิด ๆ ครับ ปัดฝุ่นหน่อย แจ่ม :D

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมว่าไม่น่าเสียง่ายๆ ครับ แต่อาจจะเก่าหน่อย ลองกดหลายๆ รอบดูครับ เผื่อใช้ได้

6. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    แล้วอีกช่องยังวิ่งอยู่เปล่าครับ

7. bigamo

bigamo New Member Member

149
    7
    0
    โชคดีนะของเราเปนไมล์ดิจิตอล

8. backbone

backbone New Member Member

40
    1
    0
    ย้ำแล้วย้ำอีก ย้ำคิดย้ำทำ แล้วก็ไม่วิ่งทั้งสองช่องเลยครับ ฮ่าๆ สงสัยไม่รอด

พันกว่าบาท ขอบคุณนะครับ

:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้