BONANZA International Speedway

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 2 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    หลังจากการไปมีตติ้งที่พัทยาช่วงวันที่22-24 ที่ผ่านมา ผมก็บ้าไปแข่งเซอร์กิตที่โบนันซ่าต่อในวันที่30 31เดือนเดียวกัน
    มีคูเป้ในงาน3คัน ซึ่งไม่รู้จักกัน555 ไม่ได้คุยกันเพราะรถเยอะมาก มีรถร่วมการแข่งขันประมาณ 115 คันถ้าจำไม่ผิด
    ใจจิงก็อยากให้พี่น้องในคลับเรามาวิ่งกัน เพราะเซอร์กิตเป็นการวิ่งที่ทดสอบสมถนะรถและคนจิงๆๆๆๆ
    สามารถเอาไปใช้ในชีวิตประจำวันได้จิง แต่ดันติดๆๆกับการไปมีตติ้งเข้าใจแต่ละคนมีงานยุ่ง มีแต่ผมยุ่งก็ไป อิอิ ชอบมากครับ
    ได้แต่เก็บรูปมาฝากครับ
    ปล.ขอบคุณเพ่อ๋อม โทรมาให้กำลังใจก่อนแข่ง โทรมาบอกว่า สนามมันใหม่ และยาก อันตรายมาก ลงข้างทางไปหลายคันละนะ
    ให้กำลังใจผมดีมาก555
    ปล.นั้นไงตาอ๋อมพูดไม่ผิด หมุนไป2รอบแต่ปลอดภัย วิ่งเซอกิตต้องหมุนจะได้รู้ลิมิตรถตัวเองครับ อันนี้เรื่องจิง
    ปล.ขอบคุณพี่หนึ่ง GARAGE N1 ให้เสื้อทีมมา ขอบคุณครับ

แวะกินข้าวแป๊ปก่อนเข้าสนาม
    สนามยังไม่เสดสมบูรณ์ เสดแค่ตัวสนาม
    หลายรุ่นมากถ้วยเยอะจัด
    มาจาก สกลนคร กทม. ขอนแก่น เลย ขอนแก่น และกำลังตามมาอีกจาก กทม.
    เย็นก่อนวันแข่งมีคอนเสิร์ต แพนเค้ก แต่ไม่ได้มาดู ไปหากินเบียร์ดีก่า
    โค้งสุดท้ายก่อนเข้าทางตรง ป๋มหมุนไป1ครั้ง อิอิ บี้กันมันไปหน่อย
    สุดทางตรง สุดเกียร์4 180นิดๆ ทางตรงยาวมากๆๆๆสะใจดี
    เย็นก่อนวันแข่งจริง อยู่กันจนค่ำ
    เทสรัน รถเยอะจนติด5555
    เยอะจิงๆๆๆขอบอก
    เทสรันกัสนั่นหวั่นไหว
    มีมาทุกรุ่น เยอะโคตรๆ
    รุ่น2000โบ รวมกะดีเซล ขอบอกว่ากระบะแรงกว่าอีโว งับๆๆๆๆ
    รุ่นมือใหม่ มีแต่คนแอ๊ปลงมือใหม่ บี้กันยิ่งกว่ารุ่นโปรคับขอบอก สาดดดดดดด
    แอบ แอ๊บลงมือใหม่กะเอาถ้วยเต็มๆ แต่ที่ไหนได้คันอื่นก็แอ๊บลงเหมือนกัน5555
    เพื่อนป๋มมาโหดกะเอาถ้วยแต่หมุนตั้งแต่โต้งแรงไม่จบรายการเซ็ง.......เซ็ง
    ป้ายห้อยคอผู้เข้าแข่งขัน สวดยวด
    พี่แมน(ใส่แว่น)รองแชมป์ซุปเปอร์คาร์มาเทรนให้ก่อนแข่ง ส่วนป๋มเล่นบีๆ555
    มานั่งฟังแค่ครึ่งเดียว ที่เหลือมีแต่โปรๆกันละเลยไม่ฟัง
    คนนี้โดนใจสุดๆๆๆๆๆ อยากห่อกลับบ้านมากๆๆๆๆๆ
    คนนี้ก็โดนใจแต่.............ละไว้55
    ดาวเด่นของงาน จอดให้ถ่ายรูปจนค่ำ
    เข้าในตามลายที่ถนัด
    555 เข้าแรงไปหน่อยท้ายออก หมุนติ้วๆๆๆๆๆ
    โค้งนี้หลอกตา ผมเกือบเหมือนกันอันตรายมากๆๆจุดนี้ นักแข่งปลอดภัยครับ
    สูสีมากคู่นี้บี้กันตลอด อิอิ
    พักแป๊ป เหนื่อยอะ
    ชุดนี้ที่ต้องการ อยู่ในรถพี่ชีโร่ โดนใจสุดๆๆๆๆๆๆ
    เบอร์38 รอลงสนามฝนตกซะงั้น 555
    ยังไงทีมผมก็ไม่เสียเที่ยวนะครับ ได้มา1รางวัล
    อภินันทนาการ พี่1 การาจเอ็นวัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2011
  2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    พวกผมไปวิ่งกันวันเสาร์ที่ 30 ครับแจ๊ค เกือบได้เจอกันแน่ะ แต่วันอาทิตย์ที่31 เห็นแลมโบสีเหลืองวิ่งอยู่แถวเขาใหญ่ น่าจะคันเดียวกัน

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ก็คันที่เห็นๆนั้น น่าจะเป็นกลุ่ม Unity ไง วันนั้นก็นั่งกินเหล้ากันอยู่แท้ๆ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:22:26 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:21:30 ----------

เอ้า วิ่งคนละวันเหรอ หน้าแตกเลย 5555+

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    วันที่30 ป๋มแวะเล่นถ่ายรูปนู้นนี่นั้นอยู่เลยช้าไปถึงก็5-6 โมงเย็นละ พลาดเลย แง้วๆ

5. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ว้าวว ORC ไม่ผิดหวัง อิอิ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รอบหน้าเรียกด้วย

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    หล่อที่สวดอะคับเสี่ยแจ็คคคคคคคคคคค เหลืองยันเงา

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    สนามน่าวิ่งจัง บรรยากาศท่าจะดี

9. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สดจริงๆ เสี่ยแจ็ค..

10. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    มีข่าวแว้วๆๆๆ ในไม่ช้านี้จะมีอีกครับ ได้เรื่องไงจะรายงานด่วนเลยครับ
    เตรียมรถ+คน ไว้ให้พร้อมเลยครับ มันแน่ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:45:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:45:38 ----------

มีข่าวแว้วๆๆๆ ในไม่ช้านี้จะมีอีกครับ ได้เรื่องไงจะรายงานด่วนเลยครับ
    เตรียมรถ+คน ไว้ให้พร้อมเลยครับ มันแน่ อิอิ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มองดู ตาละห้อย............

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยากไปวิ่งมั้งอะ แต่มะเอารถวิ่งนะ วิ่งแข่งกานเอง ครบ1รอบก่อน มาเอารางวัลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แจ๊คครับ ผมไม่พอใจเป็นอย่างยิ่ง ที่รูปพริตตี้น้อยเกินไป คราวหน้าต้องแก้ตัวใหม่นะครับ :):)

14. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ชอบอิตรง อยากห่อกลับบ้าน นี่ล๊า

15. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อาทิตย์ ที่จะถึงนี้ ก็มีวิ่งอีกนะครับ
    เหมือนเป็นของ E30

เพื่อนบอกมา

16. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ห่อกลับบ้านนนนนนน

17. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวดยวดคร๊าบ

18. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    วิ่งวันที่ 31 เหมือนกันครับ เห็นSi แต่ไม่กล้าไปทักเหมือนกัน 55+ ขับน้องน้ำเงินไปคับ น่าไปมากมายคับ มีโอกาศอยากกลับไปวิ่งสนามนี้อีกครั้งคับผม

19. G Type R

3,607
    99
    0
    [video=vimeo;27200493]http://vimeo.com/27200493[/video]
    ไม่รู้ใช้กล้องอะไรถ่ายยังไง แต่ภาพสวยมักๆ
    ปล. ขอบคุณวีดิโอสวยๆ จากคุณ John Cooper

20. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    กล้อง HD คับพี่กอฟ พี่กอฟซื้อเก็บไว้ซักตัว ทำ present si ได้สบายเลยนะฮ้าฟ กำกับการแสดงโดยพี่กวาด wedding

21. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สนามสวยมากครับ แท็คกว้างกว่าพีระด้วย

22. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    แง้ว......คันนี้เทพจิงๆ ผมส่องช่วงล่างยู๋ สวยๆๆๆๆ โอกาศหน้าผมจะเข้าไปทักนะครับ แล้วเจอกันครับ

23. Nung_Maesot

831
    2
    0
    น้องยีนส์สุโขทัยเค้าจัดให้ มีเวอร์ชั่นวิ่งในแทรคด้วยไว้จะเอามาลงให้ดูกันนะคับ

24. Nung_Maesot

831
    2
    0
    ยินดีคับผม ผมไปถึงสายแล้วเลยไม่ได้เดินดูรอบๆเลยคับ คนอื่นซ้อมกันตัวเองมัวแต่เมา 55+ มาถึงก็วิ่งเลย ไว้โอกาศเจอกันทักทายได้นะคับ ไม่รู้จะเริ่มยังไงเดี๋ยวไปเริ่มกันที่รถล่ะกันคับ ยินดีเสมอ

25. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สุดยอดจิงครับ คนนี้ ถ่ายภาพนิ่งก็แจ่ม วีดีโอก้สุดยอด

26. G Type R

3,607
    99
    0
    ขณะนี้มีผู้ใช้งานดูหัวข้อนี้ 2 คน (สมาชิก 2 คนและบุคคลทั่วไป 0 คน)

1. G Type R 2. KengRacing

โอ้ว มายก๊อด พี่เก่งมา 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้