----------ขอคำแนะนำหน่อยครับเกียวกับEk9ครับ----------------

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย K.F_Spoon, 20 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    -----------พอดีไปเจอEk9 ปี2000 มาครับ แต่ไม่ได้มาแบบพร้อมใช้งานเลยนะครับมาเป็นชิ้นส่วนนะครับแบบไม่ได้มีการ
    ตัดแต่ส่วนใดเลยอุปกรณ์ทุกชิ้นส่วยของEk9เดิมๆทุกชิ้นเลยนะครับ
    ส่วนของราคาEk9คันนี้340000บาทครับ
    .........ผมจึงขอคำชี้แนะจากพี่ๆEk Group ---หน่อยนะ........ขอบคุณครับว่าราคานี้จับได้ไหมครับ:(.....เอฟครับ

2. EK5616NAD

EK5616NAD New Member Member

124
    1
    0
    เหมือนปีที่แล้วช่วงกลางปีจะเต็มลำของครบอยู่ที่ 220,000 นะครับ

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    แถวบ้านผมก็ราคานี้ครับ

4. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    แล้วจาเอามาจดประกอบเหรอคับเอฟ ถ้าได้แล้วขอลองนั่งด้วยนะ อิอิ

5. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    จัดเลยเอฟ อยากลองนั่งรถแรงดูสักหน่อย

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    น่าจะแพงไปนิสสส

7. K.F_Spoon

103
    2
    0
    ...........ครับยังไงก็คงแรงสู้คันเหลืองของพี แอ้ ไม่ได้แน่ๆครับ..........

8. K.F_Spoon

103
    2
    0
    ...........สรุปว่าราคาแพงไปใช่ไหมครับ.........และตอนนี้น่าจะราคาเท่าไรครับ

9. K.F_Spoon

103
    2
    0
    ........ว่างๆนัดเจนกันได้นะครับ...........

10. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    เอฟ จะบอกว่าไปเดินท่อร้านที่แนะนำมา แจ่มคับ แล้วก็เจอเนื้อคู่ไวไวนะ รอนั่งรถแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้