ใครพอจะรู้วิธีการเดินสายไฟแอร์ดิจิตอลของEVOบ้าง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย sarawutone, 4 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ใครพอจะรู้วิธีการเดินสายไฟแอร์ดิจิตอลของEVO บ้างครับหรือมีวายริ่งไดอแกรม ก็ได้อยากต่อเองครับ :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) ขอบคุณอย่างยิ่งครับ

2. E30DET

E30DET Member Member

631
    1
    18
    ลองดูครับ มีเพื่อนคนนึงเค้าเคยโพสไว้ จำชื่อไม่ได้แล้วครับ

3. phornphob

phornphob New Member Member

12
    0
    0
    แล้วมี ck ไม๊คับ

4. babyck

babyck New Member Member

51
    0
    0
    นั่นสิคับ มีของ ck มั้ยครับ

5. babyck

babyck New Member Member

51
    0
    0
    มีของ ck มั้ยครับ ถ้ามีจะไปซื้อมาทำเองครับ

6. SaleShop

SaleShop New Member Member

15
    0
    0
    มีของ ULTIMA มั้ยครับ พอดีมีของจะมาติดเอง ใช้แบบของEVO3มาเป็นไกด์ได้มั้ย ไปค้นหาใน Google ยากมากไม่เจอเลย ขอบคุณครับ

7. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ทั้ง CK และ ULTIMA ก็หลักการเดียวกันครับใช้ร่วมกันได้ check สาย
    อีกทีเท่านั้น

8. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
    ขอแจมด้วย..ตัวนี้เป็นเวอร์ชั่นภาษาอังกฤษ ใช้ได้กับ Air Digital ของมิตซูได้ทุกรุ่น

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=265873
    ของฟรีหาได้จากเน็ตครับ :D โหลดวายริ่งสายข้างล่างเลย..

แก้ไขล่าสุด: 24 พฤษภาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้